Xa quê!!!!!!!!!!!!

Chị @hoami_riurit_2005 ơi thủ đức ở chỗ nào thế...em ở gần cầu vượt sóng thần nè... năm sau có điề kiện chị off cùng tụi em nhé...chúc chị mạnh khỏe thành công trong cv và cuộc sống nhé...!

Mình ở ngay ngã tư Bình Triệu đi vào chút thôi.

@ mèo lười ơi khi nào buồn cứ tâm sự cùng anh nhé...
Mình cũng xa quê 3 năm rồi tết vừa rồi mới về thấy quê mình thay đổi nhiều quá...chúng ta hãy cùng học tập tốt sau này về giúp phần nhỏ bé chi quê hương nhé...Những ai ở khu vực tp.hcm chuẩn bị tinh thần off nhé...:chika:

Uh. Bạn tổ chức đi để mọi người gặp mặt cho vui.

Cua Mều

T7 or CN tuần này xem thế nào nhé mọi người :banhbao48:

dc thì mình sẽ lên kế hoạch luôn :D mọi người vào post bài để lại sdt để mình liên lạc nhé ai nhà ở xa sẽ có xe ôm hehe :cool:

T7 or CN tuần này xem thế nào nhé mọi người :banhbao48:

dc thì mình sẽ lên kế hoạch luôn :D mọi người vào post bài để lại sdt để mình liên lạc nhé ai nhà ở xa sẽ có xe ôm hehe :cool:

Nhanh vậy mình nghĩ mọi người chuẩn bị không kịp đâu. Với lại bạn chuẩn bị ra 1 bài mới kêu gọi mọi người tham gia và ghi danh đi. nhưng mà tuần này mình có 2 đám cưới rồi. Chủ nhật tuần sau đi.

nguyentung

hơ hơ../mình cũng là dân vĩnh bảo nè. vô TP HCM được gần 2 năm oy mà chưa có dịp gặp được anh chị em nào trong này. Mún họp mặt đồng hương wa ma hok bit lam thế nào. Ai đang công tác làm việc trong này, những người con sống xa qêu như mình thì liên lạc với minh nhe. SDT 0908464912
rất mong gặp được đồng hương........