Ôi xấu hổ quá ....tâm sự một lần đi chơi với gái .... nhục quá

anhnongdan

Hôm nay đúng là ngày đen đủi của em mượn được con jupiter thằng cùng xóm trọ rủ được một cô em người Lào cai đi chơi . Vừa mới ra đến đầu ngõ bị đâm phải cột điện vì tội soi gương chiếu hậu ngắm vừa ngắm vuốt tóc vừa đi , nứt một bên yếm ,...
Thôi cũng kệ phi đến nhà em ở mỹ đình ... Vừa đến gần khu trọ nhà em thì ôi thôi tư nhiên đau bụng hoá ra cả ngày hôm nay ăn linh tinh , bí quá làm liều phi vào bụi rậm ở gần sân vận động đi bậy .. .Hix xả xong rồi thì đúng lúc ko bít lấy gì để chùi bất hạnh đời em , tiền trong túi thì có vài đồng ko dám lấy ra nhưng tự nhiên lại nhìn thấy 1 vài tờ giấy bên kia đường đành phải vừa giữ quần vừa chạy sang chỉ sợ ai nhìn thấy .
Nhục ơi là nhục , chùi xong mới nhẹ bớt cả người ... Mà điện thoại trong túi thì cứ réo vì em gọi giục sao anh lâu thế , ờ đợi tí anh ra anh bị thủng lốp xe .
Đến nơi hớt ha hớt hải em gái nhìn mình có vẻ thương cảm , lên xe đứa lượn lờ được nửa tiếng thì và tự nhiên buồn đánh rắm , cố nhìn mãi kiềm để nó ko có tiếng động thì nó vẫn xì hơi ra ...cứ đi một đoạn lại xì ra 1 cái phải vít ga nhanh để át mùi bay theo gió

Đi chán thì e đòi vào uống cafe , mình nghĩ bụng uh thì chiều em nhưng ai ngờ em dẫn đến 1 quán cafe teen ngồi bệt kiểu hàn quốc , Ôi thôi lúc này sợ quá vì thực sự mình bị thối chân và đôi tất này từ hôm đi đá bóng chưa thay ...
Xấu hổ quá nhưng em cứ đòi vào làm mình cũng phải vào theo cởi giầy ra ngồi mà đỏ hết cả mặt ...Nhưng may sao hôm nay em bị ốm ngạt mũi em ko ngửi thấy gì vì thấy em xụt xịt ,một lúc sau đang ngồi mải nói chuyện quên mất ko giữ ý tự nhiên lại bị buồn đánh rắm thế là bủm một cái thật to ... lúc này chẳng ai dám nhìn ai cả chỉ cúi mặt ko dám ngẩng lên . Có lẽ tai em ko điếc như mũi em .

Đành đứng lên thanh toán ra về ,Đưa em về đến nhà rồi mình phi một mạch về phòng trọ ...
Liền mở điện thoại lên nhắn tin cho em thì mãi ko thấy giả nhời , gọi lại thì tò tí te.... Lúc này nghe văng vẳng tiếng tthằng hàng xóm gọi to .. "xe của tao làm sao thế này hả Doãn ơi "

ôi buồn quá, đến bây h thì gọi chỉ có thấy tiếng chuông và ko thấy nhấc máy
Các bác tư vấn em phải làm sao bây h thực sự em muốn làm lại từ đầu liệu có cách nào được ko??

Nho_QueHuong

úi trời em ơi có gì đâu
trong tènh yêu ai chả mắc sai lầm:::) đến nhà thanh minh với em đi là ok
lếu họ đã kết chú thì ko vấn đề gì
còn lấu ko thì nguy đó , có khi cô te có phi công khác rùi:::)

Lâm lilac

Magnae!
Ôi.........Hãi nhể....Gặp mềnh cho ngay cái tạt tai vào mặt rồi đứng lên đi về....Khổ thân cái người đi cùng anh =)) :chika:

phihong

thôi sửa cái xe máy cho ngon lành rồi ta lại trồng cây si trước của phòng trọ của e , mà khuyên bác cách mạng muốn thành công thì không được nóng vội đâu .

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Anh tưởng chú đi tán gái Bộ Xây Dựng bị làm sao- - - Như thế chưa sinhê gì đâu- Con bé kia không nghe máy có lẽ liên quan đến phông của mình chưa ngon- Ngay cái việc chú để con gái nó đòi vào uống cafe là đủ hiểu chú chưa chịu đầu tư rồi-​

hong ha

pạn thế là ko ga năng rùi.ai lại để pạn gái phải......................................mà đù sao cũng khổ cho pạn kia.ko..........................mà phải hứng hậu wax.x

phihong

đi chơi với gái mà để nó rủ vào quán cafe thì ... mà trai vb chả có ai như bác cả . nhớ lần sau không có tiền thì đưa nó đi qua chỗ mấy bà bán nước mía hay trà đá thôi , lượn lờ vào những nơi nhiều quán cafe làm gì , vớ phải bọn cao thủ nó ăn như chưa bao giờ được ăn thì vỡ mồm .

hong ha

đi chơi với gái mà để nó rủ vào quán cafe thì ... mà trai vb chả có ai như bác cả . nhớ lần sau không có tiền thì đưa nó đi qua chỗ mấy bà bán nước mía hay trà đá thôi , lượn lờ vào những nơi nhiều quán cafe làm gì , vớ phải bọn cao thủ nó ăn như chưa bao giờ được ăn thì vỡ mồm .

úi.ai là cao thủ đó pạn......................................x.x

phihong

úi.ai là cao thủ đó pạn......................................x.x

hi đấy là mình nhắc chủ topic tí thôi chứ mới bắt đầu cưa cẩm không nên lãng phí như thế , đấy nhé đưa nàng đi chơi tôn xăng , uống cafe tốn hơn nước mía mà về nàng ta chảng thèm nhắn tin gọi điện hỏi thăm nhu là anh về chưa , hay hôm nay đi chơi với em anh bị uống nhầm thuốc hay sao mà bị như thế ... nói chung là cao thủ thì cũng co nhưng ít thôi không biết bạn có ở trong đấy không nữa :chika:

hong ha

hi đấy là mình nhắc chủ topic tí thôi chứ mới bắt đầu cưa cẩm không nên lãng phí như thế , đấy nhé đưa nàng đi chơi tôn xăng , uống cafe tốn hơn nước mía mà về nàng ta chảng thèm nhắn tin gọi điện hỏi thăm nhu là anh về chưa , hay hôm nay đi chơi với em anh bị uống nhầm thuốc hay sao mà bị như thế ... nói chung là cao thủ thì cũng co nhưng ít thôi không biết bạn có ở trong đấy không nữa :chika:

úi đừng lôi tớ vào nha.....................................no no no..................................chít đó:mad: