ý kiến về danh hiệu của thành viên ( MONG BAN QUẢN TRỊ CHÚ Ý)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

muahoacai

cả nhà thân mến !
dd của chúng ta được thành lập tới nay cũng đã khá lâu , và cũng đã may mắn được tiếp đón thật nhiều những người con của quê hương. chúng ta đã đến đây với tinh thần và tấm lòng hướng về cội nguồn . bằng sự chia sẻ và tinh thần đoàn kết chúng ta đã cùng nhau xây dựng nên môt ngôi nhà chung VBC như ngày hôm nay. và để xây dựng VBC ngày một vững mạnh hơn nữa, tôi cũng như các bạn mỗi chúng ta sẽ là một tế bào không thể thiếu trong đó. cùng với mong muốn đó , dd sẽ không quên động viên khích lệ hay ghi nhận những đóng góp mà mọi người đã dành cho dd , dành về quê hương . vì vậy chúng ta cần có một trang dành riêng cho mục ghi danh những người đã có những đóng góp ủng hộ , và thêm một chút nho nhỏ gọi là sự ghi nhận của dd với những thành viên đó ,những ai hoạt động tịch cực chúng ta sẽ để tên danh hiệu thành viên là "thành viên tích cực" , những ai đã gắn bó lâu dài với dd, đã cùng song hành với dd qua biết bao những thăng trầm chúng ta sẽ để tên danh hiệu thành viên là "thành viên trung thành" ,và còn những người đã có những đóng góp về vật chất chúng ta sẽ để tên danh hiệu thành viên là "thành viên danh dự"
hy vọng rằng ngôi nhà chung cua? chúng ta sẽ ngày càng có thêm nhiều những tình cảm yêu mến từ những người con Vĩnh Bảo trên khắp mọi miền .
thân gửi!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
mình nghĩ rằng cái danh hiệu thành viên này không hề đơn giản vì nếu chỉ có như thế thì quá ít và nếu chỉ chú trọng vào những cái đó thì các tv khác ntn ^^ nên đi một loạt từ dưới lên trên sẽ tốt hơn .dd đang hoạt động lớn mạnh nên số lượng thành viên rất nhiều theo đó sẽ có nhiều mức phân cấp cho các thành viên.

ý kiến của mod muahoacai rất hay nhưng những cái như "thành viên tích cực","thành viên danh dự"... nên cho làm huy hiệu thành viên.sẽ có những biểu tượng đại diện cho từng huy hiệu như vậy những ai có đóng góp mới có huy hiệu ^^. -> khuyến khích tv tham gia tích cực hơn rất nhiều.

và đề nghị bác MIN tăng số VBD cho mỗi lần post bài hay lập chủ đề mới để a e còn có tiền chơi bời.hehe

NiceDream

Active member
Vấn đề này anh MIN và BQT cũng đã nghĩ đến nhiều, năm ngoái có đưa ra trưng cầu ý kiến bà con 1 lần rồi. Vậy mong cả nhà tiếp tục cho thật nhiều ý kiến để hoàn thiện và triển khai nhé! 4rum nhà mình toàn những con người thông minh mà!

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
chuyện vẫn đau đầu bác min nhà ta đấy.mong mọi ng góp ý nhiệt tình,giải quyết vụ việc nhanh chóng.hehehe(cho em cái danh hiệu nhé)

taodo

Trùm quậy phá VBC
kái danh hiệu là chủ đề chính ở bài viết này,hôm qua anh có đọc và ủng hộ ý kiến của mod muahoacai,nhưng anh nghĩ kái đó chưa qua trọng bằng việc admin nên tăng mức VBD :::) với mỗi bài viết để chủ bóng taodo còn kiếm lại vốn,hic, hôm qua thua 2000k,giơ thành nhị gia rùi

Lâm lilac

Magnae!
Em tán thành cái này! Nếu có làm cho em một cái danh hiệu có một không hai nha(Một mình em sở hửu thui)!:chika:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.