Ăn mừng chào đón X-V.I.P được thành lập.

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Tôi nay Sầu rất vui vì được off gặp gỡ khá nhìu mem mới ( đối vs mình ) do mình là mem mới.
taodo
nhochaycuoi_db
hong ha
daibangbienxank
Dâu Tây
sonwonder
caongoclan.
Kết thúc buổi off đột xuất 1 cách vui vẻ:).
Mừng miss Bình và nhóm X-V.I.P thành lâp.
Hi vọng mỗi thành viên trong nhóm sẽ cố gắng hết sức hỗ trợ các thành viên mới và hỗ trợ thật tốt cho các mod,smod và M.I.N.
Riêng mình mình xí chân biên tập video và resize ảnh. Làm bản quyền cho clip,ảnh thuộc forum.
Kính mong tất cả các bạn ủng hộ.​

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chúc mừng nhóm X-V.I.P. Nhưng cũng có lưu ý này, nhóm phải hoạt động đúng theo tôn chỉ và hành động đã đề ra, và tất nhiên phải có hiệu quả. Bất kì một thành viên nào của nhóm, ko thực hiện đúng, cố tình làm sai, hoặc gây là mâu thuẫn, xích mích trong nhóm cũng như VBC, mình sẽ cho ra khỏi nhóm. Đồng ý với ý kiến này chứ?

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Chúc mừng nhóm X-V.I.P. Nhưng cũng có lưu ý này, nhóm phải hoạt động đúng theo tôn chỉ và hành động đã đề ra, và tất nhiên phải có hiệu quả. Bất kì một thành viên nào của nhóm, ko thực hiện đúng, cố tình làm sai, hoặc gây là mâu thuẫn, xích mích trong nhóm cũng như VBC, mình sẽ cho ra khỏi nhóm. Đồng ý với ý kiến này chứ?

Nhóm X-V.I.P lập ra vì tinh thần thi đua phát triển diễn đàn, sẽ không có chuyện xảy ra xích mích với các nhóm khác. Em tin là như vậy, mong mọi người dốc hết sức nhé.
X-V.I.P No1:X:X:X

taodo

Trùm quậy phá VBC
hum qua mình đc tận mắt chứng kiến nhóm x sì xmem vịt, cũng thấy bình thường vì chưa có sự diẹn hiện của đại ca khít tiếng à quên xì khói à quên lão đại của nhóm yinny.3bie tức Thơ chột.nghe giang hồ đồn tên này nguy hỉm lém.

taodo

Trùm quậy phá VBC
thì nhiều khói dẫn đến khét là đúng rồi,thấy giang hồ đồn đại thé chứ đã nhìn thấy bộ mặt của nhà người à quên đại ca đâu :))

nhoccafe

Chúc mừng nhóm X-V.I.P được thành lập chúc cho nhóm sẽ phát triển lớn mạnh cùng đưa VBC phát triển nhé...anh ủng hộ nhiệt tình...:.hr:

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Chúc mừng X-Vip đc thành lập, mong rằng nhóm sẽ phát triển tốt và lớn mạnh gấp 1giga lần nữa để xứng đáng là đối thủ của friends độc cô cầu bại >"<