Đơn xin làm MOD

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Tôi rất vui khi biết 4rum. Tôi cũng vẫn chưa biết 4rum của chúng ta thành lập từ bao gìơ nhưng đây thực sự là một thế giới của người Vĩnh Bảo nói chung và mọi người nói riêng.Tôi mới vào 4rum nhưng tôi thấy đây như ngôi nàh thứ 2 của tôi,sự gần gũi,thân quen. Và tôi muốn tham gia hoạt động ở diễn đàn mình lâu dài,khi nào mọi người đuổi thì mới đi,cũng có khi đuổi cũng không đi. Hì. Vì muốn gắn bó trong tập thể này nên tôi muốn đưa diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển hơn thay vì chỉ là lời nói. Muốn người Vĩnh bảo ở Hải Phòng gắn bó với nhau nhiều hơn,xây dựng 1 cơ sở tốt tại Hải Phòng ngày càng phát triển để trong thời gian sớm nhất cùng với cơ sở ở Hà Nội và các tỉnh, thành phố lân cận để tạo thành một tập thể vững mạnh hơn nữa. Vậy tôi làm đơn này mong mọi người trong 4rum cho tôi làm MOD, quản lý gì thì tôi cũng không biết ( mọi người cho làm gì cũng được) để tôi có thể trước mắt tạo cơ sở tốt ở Hải Phòng gắn kết mọi người với nhau rôi sau đó sẽ làm nhiều việc cần làm hơn. Mong mọi người ủng hộ nhé !!! ^_^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Welcome, rất vui khi cậu tham gia. Tạm thời cậu làm mod box CLB Thể Thao cùng Naruto_9x nha, mỗi người cố gắng tạo liên kết giữa những con người Vĩnh Bảo, và cậu làm thêm cả box Đồng Hương tịa Hải Phòng. Hy vọng, cậu sẽ kêu gọi được tất cả thành viên ở đây, tạo cho nên cộng đồng VinhBaoClub mạnh mẽ ở Hải Phòng. Hiện tại Mem ở Hải Phòng hơi trầm, nên nhiệm vụ của cậu cũng khá nặng đấy. Vẫn hy vọng cậu sẽ làm tốt được nhiệm vụ của mình.

Naruto_9x

Tình Đắng
vậy là anh hơn em rồi đó,em tham gia gần năm nay rồi mà mãi mấy hôm trước mới đc lên chức,hjchjc

NiceDream

Active member
Chúc mừng anh nhé! Đơn viết thế kia thì set lên Mod chính thức luôn là chí lý lắm! Mong anh sẽ có nhiều đóng góp cho ngôi nhà chung của chúng ta! Welcome to BQT!

taodo

Trùm quậy phá VBC
Cảm ơn mọi người đã tín nhiệm,mình sẽ làm hết khả năng có thể,một lần nữa cảm ơn mọi người

911

Super Moderator
Chúc mừng nhé. Hãy phát huy hết khả năng bạn có để giúp dd ngày một phát triển......

Domcao

TAODO muốn phát triển vbc tại Hải Phòng, thế phải introduce cụ thể tí, rồi xin Min danh sách các mem tại HP để contact. Kể ra BQT phải xét kế hoạch phát triển của mode tại HP ntn nữa nhỉ? Nhưng nhiệt tình là hơn hết, support and thank you

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
TAODO muốn phát triển vbc tại Hải Phòng, thế phải introduce cụ thể tí, rồi xin Min danh sách các mem tại HP để contact. Kể ra BQT phải xét kế hoạch phát triển của mode tại HP ntn nữa nhỉ? Nhưng nhiệt tình là hơn hết, support and thank you

Em thấy Bác nên làm Mod và làm Admin tại Hải Phòng ý. Vì Em thấy Bác rất nhiệt tình, Cũng lớn tuổi và có năng lực, Việc quản tổ chức quản lý sẽ dễ dàng hơn.

bài viết không dấu: ban nick đê MIN ôi:)

Đó chỉ là kiểu nói chuyện hơi 9x. Một phong cách hơi khác. Chưa đến nỗi phải Ban nick mà. Cùng là nhắc nhở thôi.

PS/ Bác TAODO cũng không nên viết kiểu chữ này. Thân!

taodo

Trùm quậy phá VBC
Từ TAODO là tên tớ mà , sao mọi người lại có ý kiến thế. He! Rất nhiệt tình khi VBC có bác tham gia cùng em. 1 mình em làm có lẽ không được. Và bác viết dấu đi để mọi người còn đọc được. Mà bác viết bài mới vào mục thắc mắc góp ý đấy. Bác viết tranh vào mục cuae em roài ^_^

taodo

Trùm quậy phá VBC
Sorry. Hôm đó máy mình vẫn đang bị lỗi phần mền tại ti toét cài cả win 3 lẫn win 7 nên không viết được dấu. thông cảm nha ^_^

thanhtn.vb

one-night
Nếu tính theo số lượng, những người VB sống và làm việc tại HP không ít, cũng vì mục đích liên kết những người VB tại HP nên tụi mình cũng đang duy trì một hội. Vì mới thành lập nên số lượng thành viên còn hạn chế vậy rất cám ơn ý tưởng của TAODO và rất hy vọng thông qua diễn đàn vinhbaoclub hội của mình sẽ được đón tiếp-kết nạp thêm những thành viên mới. Các bạn có thể tham khảo qua những hình ảnh hoạt động và nội quy cơ bản tại vinhbao-fc.com, nếu không phiền TAODO có thể cho anh xin mobile của chú được chứ.

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
Cảm ơn anh thanhtn.vb rất nhiều. Em đang cố gắng tụ tợp mọi người vào với nhau, số lượng người online ít quá, rất vui khi có mọi người hưởng ứng . em tin mọi người sẽ không thất vọng khi thamm gia vào vinhbaoclub. Số của em là 0988287657 có gì pm nhé

taodo

Trùm quậy phá VBC
cậu hiện tại đang ở đâu,nếu đang ở HP tớ bảo M.I.N đề cử cậu làm mod tại HP, tớ làm không được việc nên đang cần người hơn tớ để làm những gì có thể

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.