Đấu giá ủng hộ chương trinh " Tết sẻ chia - ấm tình người "

friend_kute

friendkute
update danh sách ủng hộ đi e ơi để mọi người còn biết tình hình thế nào?
mà tổng kết đấu giá lại vào ngày 26-27 đi để còn thu tiền đi ủng hộ

taodo

Trùm quậy phá VBC
có khi trốt đi em,lão Hưng dê bỏ cuộc rồi,ko còn đại gia nào dám lao mình vào đấu giá với anh nữa đâu,lão tuanhungvr thì chết sặc nước rồi,ko dám lảng vảng chỗ này :))

Nho_QueHuong

..........................;)) ta cũng muốn lắm chứ , nhưng ta nhận quà làm sao đc , cong hơn nghìn ngày xa quê nữa mừ;;)

hoaivitkute

Moderator
do chuơng trình có sự thay đổi về thời gian nên thời gian đấu giá cũng dk rút ngắn lại tới 24h ngày 19/1/2012.
vì vậy các đại gia nhanh chân vào đấu giá, tới cuối ngày 26 em sẽ chốt danh sách, đại gia nào trụ hạng em sẽ trực tiếp thu tiền trao vật phẩm......hahaha

em tạm thời chốt hạ tới thời điểm này nhé

1. Gấu Mr Bean 15k --> 30k dv hieu

2. Con Hà Mã phát quang trong đêm --> 200k Hoangminh _ DJ

3. khăn len kiểu trái tim 20k --> 262k dv hieu

4. Cốc sứ hình con Mèo --> 55k cauam20

5. chú Công an bằng gỗ 20k----> taodo

6. quả cầu 2 mặt 10k ----> taodo

7. hộp sao xinh xinh 30k ----> taodo

hoaivitkute

Moderator
bi h chắc không đại gia nào đấu giá nữa oài, những đại gia nào đã chốt hạ ở trên thì mau mau chuẩn bị tiền và nhận vật phẩm nha..........hohoho
đi ăn cơm đã, tối vào chốt hạ..............

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Em sửa ngay thời gian kết thúc đấu giá, và ra thông báo cho các tv... bằng cách comment dưới đây nhé.!

taodo

Trùm quậy phá VBC
đề nghị lần duy nhất As.Roma ko nên dùng nick vann cmt trong các topic.lập 1 pic lịch trình hoạt động là quá đủ rồi

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tôi lấy nick của vann thi thoảng còn xoá bài quảng cáo. Mà có comment cũng chỉ toàn nhắc nhở, dặn dò các chủ thớt.

Các bạn phải hiểu rằng, ở trên cái cuộc sống ảo này, chuyện chém gió là thường xuyên. Mọi người cố gắng cân nhắc trước khi nói.

Hoaivit : Lần sau đấu giá rút kinh nghiệm. Thời gian kết thúc nên để sớm 1 chút. Vì chắc chắn em sẽ phải ế hàng, cần bán lại cho người khác. Ở đây có ít, chứ nhiều 1 trang chắc còn loạn hơn nữa. ( Không tin " để rồi xem" )