14 tháng 2 năm sau bạn làm gì nào?

mo_mot_hanhphuc

Hôm nay lang thang trên mạng, tự nhiên lại có được thông tin ngày valentine năm 2010 lại đúng vào mùng 1 tết. Giật hết cả mình, vào cái ngày hôm đấy chắc chắn mọi người đều phải cùng bố mẹ chúc tết cả nhà rùi, làm sao có thời gian cùng người yêu nữa cơ chứ. Sang mùng 2 thì có thể cùng rồi, nhưng qua cái ngày đó rồi thì còn ý nghĩa gì nữa. Thảm họa, thảm họa. Không biết tin này đối với chị em cô bác là tin vui hay tin buồn đây. Còn với mình thì đó là một điều thảm kịch, cái ngày đúng ra phải được đi chơi cùng nhau thì lại....

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Há há, ông trời thương mình. Thôi thì bây giờ ai cũng như ai, vào ngày này mình có thể ra đường rồi, không phải ngồi ở nhà không dám ra ngoài như mọi năm nữa.

G

Guest

Guest
Hàng xóm cũng còn phải xem "vía" của đồng chí phong thủy có đẹp ko chứ. Vớ phải "vía".... mồng 1 Tết ( 14/2) mò sang nhà nhạc mẫu tương lai... có mà vỡ mặt hehehehe

bác nói đúng quá, cái này có khi phải nhờ cả thầy u xem hộ ấy chứ, chuyện cả đời bác nhỉ hj` hj` :D

cavoicoi

Member
Hàng xóm cũng còn phải xem "vía" của đồng chí phong thủy có đẹp ko chứ. Vớ phải "vía".... mồng 1 Tết ( 14/2) mò sang nhà nhạc mẫu tương lai... có mà vỡ mặt hehehehe

Ý mình là "đánh tiếng" mời nàng đi hái lộc thôi. "Nhạc phụ-nhạc mẫu" có mời thì mới dám mò vào... n.o.o