16 lợi ích khi không có bạn trai =))

Linhdanhthue

Hic thì nếu mình có em nào rồi thì đã chẳng nói. Đằng này ko có em nào nên mong mấy em nó ế để mà còn ...A^&T#:::) chớ

Lâm lilac

Magnae!
Hic thì nếu mình có em nào rồi thì đã chẳng nói. Đằng này ko có em nào nên mong mấy em nó ế để mà còn ...A^&T#:::) chớ

Dám mong chị em nhà ta ế ak`? :eek:...Đập chết ngay....;):dap:;):dap:;):dap:...Này thì mong này;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:Này thỳ ế này.....
Mà sao "Lính đánh thuê" ko thử đứng trước gương xem....mềnh có vẻ đẹp chim bay cá nổi không nhể (Cá nổi là cá đã chết ấy ạ.... =)) )

Nho_QueHuong

hehe lúc đó tám các girl trẻ đẹp sướng hế hế gọi chú ah ko đâu mềnh đi soping là ngon ngay ,các em trẻ đẹp theo rều rễu:>:h

bạn đó bảo vậy là đúng đó em ,:::)không phải là ế mà chắc chắn ế đấy:>:h

Lâm lilac

Magnae!
hehe lúc đó tám các girl trẻ đẹp sướng hế hế gọi chú ah ko đâu mềnh đi soping là ngon ngay ,các em trẻ đẹp theo rều rễu:>:h

Té nhanh...té gấp....Trong 2pic của em mà anh dám khẳng định con gái sẽ ế ak`?...

hong ha

úi.ế ah.mình chấp nhận ế.nhưng có người nhìn mình lại khóc đó.............................:banhbao26:

Nho_QueHuong

wa ế ấy chứ hehe con gái bây giwof muốn đc yêu nhưng con trai nó ko yêu đâu :die: tự kỉ đi mấy em gái ơi

:mad: ai nhìn em khóc vậy ,khổ cho người đó nhỉ ;):dap:

hong ha

Lão chờ đợi giề :J:.làm gì đến lượt láo chứ <em ý về Quận 5 An Quý cộng hiền tu roài:::)

ha ha muốn ế cũng ko đc.......................................:>:h

Hờ nhìn mình mà khóc á ? hà hà. HH à !Cứ ế đi em ....:cool: Anh chờ

ko sao mà.chờ tớ nhé.lúc nào chán cơm thì đi ăn phở.............................:>:h

Lâm lilac

Magnae!
Dạ....bẩm thưa các anh các chị...các chú....các cô...các bác.....Nếu ai có ý định chém nhau trg này... thỳ xin mời té ra ngoài ạ......

Nho_QueHuong

ko bít núc mình chán cơm vợ mềnh có cho mềnh đi ăn phở ko nhể:>:h ko cho ta đi trộn ko bít đc :::)

lilac ah an hthkc chém ở pic của em thế mới đau:::)

Lâm lilac

Magnae!
ko bít núc mình chán cơm vợ mềnh có cho mềnh đi ăn phở ko nhể:>:h ko cho ta đi trộn ko bít đc :::)

lilac ah an hthkc chém ở pic của em thế mới đau:::)

Hix!...Hay là anh Hưng (Nho_QueHuong_vb) để ý mềnh nhể =)).......Hầu hết mọi 2pic của mềnh đều có Comment của anh ấy :chika: