_____Lịch thi đấu BĐ GH giữa VBC và trường PTTH VB____UPDATE___

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Vì một số lý do khách quan, 2 bên đã bàn bạc và đưa ra quyết định tổ chức buổi giao hữu bóng đá giữa VBC và PTTH VB.
Thời gian diễn ra trận đấu : 15h ngày 28 tháng 5 năm 2011
Địa điểm tại sân vận động TT huyện VB
Hình thức đá 7 người, thay người tự do. Mỗi hiệp 30 phút, có bù giờ.
Đá trên tinh thần giao hữu là chính. Không đc chặt chém, gây thương tích cho nhau.

Tổ chức trận đấu ( tạm thời)

Sáng 28, 2 bên bố trí một vài người đến sân để kể vạch. Chiều có mặt lúc 14h 30 để làm thủ tục trước trận đấu...
Đội trưởng 2 đội chú ý, đăng ký màu áo tại 2pic này để tránh tình trạng trùng màu. Khi ra sân, trước trận đấu, cho các cầu thủ đứng xếp theo hàng ngang ở giữa sân để các "phó nháy" lưu lại 1 số hình ảnh lưu niệm.

Theo dự kiến từ trước là sẽ có 1 buổi liên hoan nhẹ sau trận đấu. nhưng do sáng hôm sau 29-05 đội tuyển VBC phải có mặt tại Lạch Tray đi diễu hành cổ vũ cho Vicem Hải Phòng... Mong các bạn thông cảm. Nếu ai có điều kiện thời gian thì tối 29-05 tham gia buổi off cùng VBC,

Mọi ý kiến đóng góp xin cm tại đây...

Các bạn VBC cũng nên đăng ký thi đấu và cổ vũ sớm để chốt danh sách. Cảm ơn các bạn đã hợp tác.... Mọi người nhiệt tình lên nhé.

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Áo sống em ko phụ trách... Hôm nay ko thấy táo lên để hỏi.

Up lên nào........................................

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Mọi người cố gắng tham gia, đang trong thời gian nắng nôi này nên chắc chỉ thật sự nhiệt tình thì giải đấu mới thành công tốt đẹp

duan_humg

ố ồ , hay quá. Mình đăng kí một xuất nhé. không biết chi phí thế nào để anh em còn biết đường mà mang theo. keke. Mình cũng chưa biết mặt các mod và supmod thế nào?? hehe muốn gặp chút.

t.a.music

100% Còn ZIn
vì một 4r lạnh mạnh , hang hái , hãy tham gia ngay vào trận đấu này tui tui hok về dự đc nhưng chúc ae thi đấu thật tốt nha!!! :::) :::)

taodo

Trùm quậy phá VBC
sao ko đá 9 hoặc 11 người vậy đội trưởng.

Tình hình áo là thế này,chưa thấy ai nộp tiền ngoài dvhieu , nên các bạn thay việc hỏi bằng việc nhanh chóng nộp tiền cho kịp làm áo.Thân!

hoangdaica

Summerwind
Em là đại diện bên THPT Vĩnh Bảo, kế hoạch như vậy là ok
Bên em sẽ mặc áo đỏ truyền thống
Nhờ mấy mod hỏi giùm dvhieu về sân bóng với

As.Roma

God Father BONANO..!!!
ố ồ , hay quá. Mình đăng kí một xuất nhé. không biết chi phí thế nào để anh em còn biết đường mà mang theo. keke. Mình cũng chưa biết mặt các mod và supmod thế nào?? hehe muốn gặp chút.

Giao hữu thôi, ko tốn chi phí đâu. bạn có điều kiện thì đăng ký làm áo đồng phục Bóng đá 150k.

Tình hình áo là thế này,chưa thấy ai nộp tiền ngoài dvhieu , nên các bạn thay việc hỏi bằng việc nhanh chóng nộp tiền cho kịp làm áo.Thân!

Đúng rồi! Phải nhanh tay nộp tiền chứ. Min dạo này ko xuất hiện, chẳng ai có tiền ứng trc đc. Các bạn thông cảm

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Cho e xjn 1 chan nhe'.hum do' ma song ao' thj dep. Ma djch ve 28 roj ak the' cung dc.may qua' ko vao hom mjnh dj thj hehe

Cho xjn 1 chan nhe' hum do tuj se ve.the doj mjnh mac ao' gj vay

Sửa lần cuối:

As.Roma

God Father BONANO..!!!

Tình hình trầm thế này, đang lo ko có cổ động viên. Vì vậy đá 7, còn có người vỗ tay chứ..hehehe

Cho e xjn 1 chan nhe'.hum do' ma song ao' thj dep. Ma djch ve 28 roj ak the' cung dc.may qua' ko vao hom mjnh dj thj hehe
Cho xjn 1 chan nhe' hum do tuj se ve.the doj mjnh mac ao' gj vay
OK, hôm đó đến sớm chút nhé. Có bạn bè rủ đi cho vui.

trang_kunkun

X-V.I.P
đổi lịch sang 28 ak.may sao mà lớp e cũng đổi lịch đi tham quan sang 29...thế là e được đi cổ vũ cho đội bóng oài :::)