Admin ơi cho em hỏi 1 chút

as0908

Admin ơi cho em hỏi 1 chút là sao bạn em đk vào diễn đàn thì toàn bị báo là admin đã khóa không cho đk thành viên.
Em ko bít là do lỗi mạng hay diến đàn mình đang giới hạn thành viên thế nên em mong các anh chị giúp chúng em với để bạn em sớm đc tham gia 4r.
Em cám ơn!
À có chuyện phụ nữa (không liên quan vấn đề trên) là lúc em commont các ài có liên quan đến chính trị tí thì các bác vào chém ghê lun rùi có cả anh "911" vào bảo em giỏi thì post thêm các bài đi, đến khi em post bài lên thì chả bác nào vào commont thế? Thế thì chán lắm, em thì hầu như em chỉ post những thông tin như thế thui, nếu ko ai thèm đọc nữa thì chắc em pải bỏ xứ mà đi mất...huhu
(*)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Diễn đàn mình vừa rồi có một số chuyện xảy ra, nên anh đã tạm thời khóa chức năng đăng ký thành viên mới, do vậy bạn em không đăng ký được cũng là đúng. Nếu bạn em thực sự muốn tham gia xây dựng diễn đàn, em gửi tin nhắn riêng cho anh tên đăng nhập, pass bạn em muốn đăng ký, anh sẽ đăng ký hộ.
Còn vấn đề thứ 2, thì chắc anh không giải quyết được, vì đấy lại là cái riêng của mỗi người mà ^^.

as0908

Hi, em hỏi thế thui chứ cũng không sao mà. Em cũng thấy có vài người thanks rùi nhưng chưa commont. Vậy là đã có người đọc..hihi. Em cám ơn anh nhìu.

muahoacai

chú cứ post đi ,anh là fan nhiệt tình nè, những bài chú post hay và có nhiều ý nghĩa lắm

Diễn đàn mình vừa rồi có một số chuyện xảy ra, nên anh đã tạm thời khóa chức năng đăng ký thành viên mới, do vậy bạn em không đăng ký được cũng là đúng. Nếu bạn em thực sự muốn tham gia xây dựng diễn đàn, em gửi tin nhắn riêng cho anh tên đăng nhập, pass bạn em muốn đăng ký, anh sẽ đăng ký hộ.
Còn vấn đề thứ 2, thì chắc anh không giải quyết được, vì đấy lại là cái riêng của mỗi người mà ^^.
thảo nào mấy hôm rùi em rủ mấy người bạn đăng kí mà cũng không được ,em cứ nghĩ là lỗi mạng nên không hỏi anh

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Hi, em hỏi thế thui chứ cũng không sao mà. Em cũng thấy có vài người thanks rùi nhưng chưa commont. Vậy là đã có người đọc..hihi. Em cám ơn anh nhìu.

ko phải người ta ko comment có nghĩa là ko đọc, và cũng ko có nghĩa là người ta ko biết
có những người biết mà ko nói............................vì có nói thì nó cũng đã có trong bài viết rồi ......................người ta nói người thông minh thường ít nói mà
còn mình 1022 bài rồi ko nằm trong số những nguoi thông minh " nói nhjieuwua":X

NiceDream

Active member
eo ý nah là ko thông minh thì mới nói nhiều à. anh làm em cũng nhận ra 1 sự thật rồi, em cũng không thông minh à? huhu. từ nay ít nói đi để giả vờ thông minh mới dc.

as0908

ko phải người ta ko comment có nghĩa là ko đọc, và cũng ko có nghĩa là người ta ko biết
có những người biết mà ko nói............................vì có nói thì nó cũng đã có trong bài viết rồi ......................người ta nói người thông minh thường ít nói mà

Em xin anh, anh đừng nói kiểu này nữa, em đọc mà đầu cứ rối tung lên ý. Ở trường đã điên đầu với toán cao cấp rùi vật lý đại cương, áp lực hơn là Triết, thế mà ở đây em cũng bị đau đầu. huhu

ặc ặc, em cũng không dám post nhìu lên đâu, vốn không thông minh sẵn rùi, giờ lại còn nói nhìu nữa thì......... :>