Anh chị em VBC ra làng VBC ăn khao, chúc mừng mem mới thôi.

otcay29

otcay29 xin kính chào cả nhà.

Cũng vì ham chơi cùng bàn phím online nên bỏ quên trận VN- Mas tối nay. Biết ngay ko có mình cổ vũ đội bóng cũ thua trắng bụng. Cũng phải vì tớ còn cổ vũ cho phong trào đồng hương quê nhà tớ.

Tớ dân chuyên ăn- A2 chạy khỏi trường năm 2001- made in Cộng Hiền đây.

Vào đây tìm chẳng có ai ra trường cùng mình năm này cả. Thấy các khóa sau zui zẻ quá otcay 29 cũng mon men tí xem có chém gió ngang trời không ta.

Mà thui, nâng ly nước lọc đi anh em, có chè thuốc thoải mái nhá, mà bánh kẹo cũng vô tư nhỉ. Nào mời, mời và mời

Zô ô ô cao bằng, bắc cạn luôn.

NiceDream

Active member
Chào mừng chị đến 4rum, A2 ở đây là mạnh lắm đấy chị ạ! Hi vọng chị sẽ tìm được niềm vui ở VBC nhé! Nâng ly!

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
chạy khỏi năm 2001 cơ ah, vậy là sư tỷ em rồi. chén rượu làm quen, bắc kạn nào tỷ tỷ :))

otcay29

hihi, các em.
Chạy khỏi trường năm ý chắc có mỗi chị lạc lõng trong này
nhưng ko sao hi vọng ngày càng có nhiều memb năm ý trong này hơn sau khi có chị. (ước mơ, mơ ước vẫn là ước mơ) :d . Táo đỏ định úp sọt chị bỏ vô nồi nẩu ăn khao VN thắng tới 2 quả âm trước Mas đó các em. May mà chị cũng không đanh đá nhưng cũng không bắt nặt được chị. Hic Còn chưa kịp rửa bát vào đây chém gió, đi chợ định ăn bữa nữa ấy vậy mà......

Rất vui có các em. thanks các em sau nhé. chị đi rửa mấy cái bát đã, oai chà cheng cheng, lại beng beng cái bát cái chén loảng xoảng chạy trong chậu rồi, lạnh quá đôi tay,......

taodo

Trùm quậy phá VBC
ai chém táo đấy :::):>:h ghét ai bắt nạt táo,bà nhỉ,bà vào phải bảo vệ táo bà nhé =d>

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Em cũng chào chị ạ, tuy không uống được rượu, nhưng chị mời thì em cũng làm chén chúc mừng chị. Chúc chị có những giây phút thực sự vui vẻ trên VBC. Mừng quá, có người để gọi bằng chị rồi.

Naruto_9x

Tình Đắng
tình hình là chị học khóa 1998-2001,vậy cho em hỏi chị sinh năm 1980 hay 1981 vậy,chị giới thiệu thêm về bản thân đi,xã,đội,cả tên nữa,hjjjhj,biết đâu có người quen trên 4rum đó

otcay29

@ Nice Dream: May mà chị nhìn nhận đúng tình hình buổi đầu tiên bước chân vào chợ phiên VBC, kiểu gì cũng có mấy tên đao phủ như Táo Đỏ, hắn chém gió tợn khiếp khủng, lôi kéo ngả nghiêng, chị chống đỡ thẳng chân í quên thẳng cái cùi trỏ tập aerobic, hôm qua chị hí hửng cả buổi tối gào gió, rung mưa dọa hắn. Cuối cùng thì …. Chị rửa bát lúc 11h, mẹ mắng té tát, tắt điện bắt đi ngủ, nhưng củ chuối hơn chị vẫn lờ như con cá cờ offline với mấy đứa em rồi mới ngủ.
Vào đây thấy bọn em văn hay, chữ tốt, tinh thần Đông A dâng cao quá chị thấy cần lắm những tiếng cười… và chị đã cười thật nhiều đấy :D.
Cảm ơn em nhé Nice Dream.

@ tamhonda_rk: Em thì năm nào? Vào gặp nhau ở đây là vui rồi, nào cho chị Cao Bằng cùng em, chị em ta cùng Bắc Kạn nhá. Chúc em cực vui, cực đã và còn cái gì nữa chị em mình chia sẻ tiếp hồi sau nha em.

@: Táo đỏ: Nhất định bà sẽ bảo vệ táo tới nơi tới chốn, chừng nào chín bà cho vào xay sinh tố đãi cả VBC. Ha ha…

@M.I.N: hi hi, ngày sinh của MIN zui nhỉ, cả nước chào mừng ý, không biết ngày xưa các cụ có chọn ngày h sinh ko ta, Chị ấn tượng ngày sinh của chú, Mà MIN ơi, hôm qua Táo đỏ bắt nạt chị và hôm nay cậu ấy bảo chị quan tâm, bảo vệ cậu ấy đấy và chị đồng ý rồi, táo to tí nữa chị xay sinh tố mời cả làng có ổn không nhỉ.

@ 911: otcay29 xin chào 911, 911 cũng dân A2 hả???

@ muahoacai: Hi hi chú, Cảm ơn những hi vọng mà muahoacai nhứn nhủ tới chị. Chị vui lắm, muahoacai học lớp 9 gì, ai chủ nhiệm vậy em?
Chị gần trường, chán thế ở đấy chưa có số nhà, khi nào có chị viết tiếp em nha.

@ lm1989: Úi, chị là phường nhậu rồi đó em, ngày nào ko đủ 2,5 lít là chị kêu trời luôn đó em nha. Nào Zô đi em. Hít hà 1 hơi hết sạch 1 ly rồi em, em hết chưa?

@ All: để chị Thanks phát nhé.

otcay29

Chị ở xã Cộng Hiền em ạ. Có có đồng thôn với em Lan rồi nhé, hihi nhưng Lan chưa nhận ra chị chứ. Còn ai ở cùng X10 Cộng Hiền ko nhỉ?

friend_kute

friendkute
Chị ở xã Cộng Hiền em ạ. Có có đồng thôn với em Lan rồi nhé, hihi nhưng Lan chưa nhận ra chị chứ. Còn ai ở cùng X10 Cộng Hiền ko nhỉ?
Bà chị ơi.lộ diện đi xem e có quen ko nào.chán quá cơ,chị e cùng xóm mà cứ giáu nhau hoài.

911

Super Moderator
911 học A9
Cũng ở cộng hiền nhưng mà ko có thôn , đội.
Rất vui Khi đến với dd

Vann máy bay

Super Moderator
Chị ơi chị ra trường năm 2001 là sinh năm 83 phải không ạ ? Chị có quen chị Thùy bằng tuổi chị học A1 năm ấy không ạ ? Em là em họ của chị ấy !
Em đang đoán đoán về chị mà không biết có đúng không nữa ! =.=

Domcao

tình hình là chị học khóa 1998-2001,vậy cho em hỏi chị sinh năm 1980 hay 1981 vậy,chị giới thiệu thêm về bản thân đi,xã,đội,cả tên nữa,hjjjhj,biết đâu có người quen trên 4rum đó
Tốt nghiệp 2001, tức học khóa 1998-2001, nghĩa là sinh năm 1983, cầm tinh Trư Bát Giới. Chú Dương định để người ta già thêm mấy tuổi, người ta chưa muốn đầu 3 đâu. Anh nói đúng không, cô bé? Otcay 29, tại sao cứ phải cộng thêm 1 tuổi vào, mà sang 2011 thì em mới 28 mà!!

otcay29

Hi Domcao, Hân hạnh vì có lời bình của Domcao, tuy nhiên tớ và Domcao cùng nhìn mặt trời 1 năm đó, vì tớ ngại học mà rớt lại cho khóa học sau. hih i. Đừng khen tớ lười học nhé. Tớ có đọc những bài viết của Domcao, chỉ là 1 số thôi nhé, khâm phục cậu quá, ý quên khâm phục cái mục ngôn ngữ của cậu thấy Domcao đấu khẩu với Vann mà tớ thích thú quá. he he, lại phát huy tinh thần ném đá của mình ở đây rồi. Mà nhé, cứ đâu có Domcao là có Vann và ngược lại hê hê.

Chị ơi chị ra trường năm 2001 là sinh năm 83 phải không ạ ? Chị có quen chị Thùy bằng tuổi chị học A1 năm ấy không ạ ? Em là em họ của chị ấy !
Em đang đoán đoán về chị mà không biết có đúng không nữa ! =.=

Ủa, sao chị PM cho Vann trước anh Domcao sao mà ko có nhỉ, Chán cái mạng internet nhà chị quá cơ, Chị viết lại Vann nhé, Chị có hỏi em là có phải chị họ cuả em là Thùy có bố là Bác sĩ phải ko nhỉ? Mà chị thì nổi tiếng là chăm học nhất trường lúc nào các thầy cô cũng kèm cặp ác, Tuy nhiên chị rất thích học ngoại ngữ, kể cả phổ thông lẫn lên HN học.

Em thử đoán chị đi, chị thích trò chơi đoán tìm này lắm, hồi hộp chờ tin em.

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Chị nói thế thì em chịu rồi, chị em không phải chị Thùy đấy, mà chính xác thì e cũng không nhớ chị ấy học A1 hay A2 nữa :( Chỉ nhớ là học cùng lớp với chị Thương con cô Cứu thôi =.= em không học cấp 3 ở Cộng Hiền nên chả biết thầy cô nào đâu >"<
Chị nói câu : Ở đâu có Domcao ở đó có Vann và ngược lại ấy nguy hiểm quá. Vợ anh ấy mà biết tạt axit e thì sao :(