Anh Min cẩn thận nè,cả nhà vào xem nè.

Naruto_9x

Tình Đắng
Tình hình là mới sáng này ra em vừa mở mắt ngủ dậy thì bắt gặp ngay một vụ cãi nhau động trời mà mục đích là tranh nhau anh MIN đẹp trai nhà ta,em đã nhanh tay túm đk bằng chứng và bây giờ sẽ post lên đây cho mọi người cùng xem xét,ke ke

Đoạn 1

Đoạn 2

Đoạn 3

Đoạn 4

Đoạn cuối

Đó,mọi người tính sao:::):::):::):::):::)

Vann máy bay

Super Moderator
Cái này vui nè ha ha ha không ngờ lão Đức ngố trông thế mà lắm em xin chết thế =)) phen này khối trò vui rồi =))

friend_kute

friendkute
ui chị ơi e ko xin chết đâu,đời còn dài lắm sao vi a Đ mà chết được có gì thì cho a ấy chít thôi.hihi

b0y chjna

Khủng Bố Quốc Tế
2 chị thix anh MIN thì cứ nói ra, 2 bà 1 ông cũng được, hj, bà bày 2,4,6 bà kia 3,5,7 còn chủ nhật cho anh MIN nghỉ lấy sức :)) . Nhưng anh Dương như thế là không được chuyện tình cảm của mấy anh chị ấy thì kệ đi, hjx

Nho_QueHuong

ông Đức thế mả ngon ,hjc VBC mỉnh đẩy ngưởi đẹp trai mả sao chỉ thicks ông Đức nhỉ , mấy bả nay có vấn đẻ ruỉ, máy em ơiiiiiiiiiiiii anh đẹp trai nẻ hehe

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hic, mới có một ngày ko vào, mà đã có chuyện động trời thế này rồi. Sáng nay có nghe Hà Kuteo đả động tới vụ này, nhưng không ngờ mình lại hot thế này. Giờ mới là khó khăn đây, không biết nên chọn ai bây giờ. Ai giúp tôi vụ này với :(.

Naruto_9x

Tình Đắng
hê hê,nhờ em nên vụ việc mới được phanh phui,hjc,suýt xảy ra oánh nhau,may mà em can kịp,ke ke :::)

friend_kute

friendkute
2 chị thix anh MIN thì cứ nói ra, 2 bà 1 ông cũng được, hj, bà bày 2,4,6 bà kia 3,5,7 còn chủ nhật cho anh MIN nghỉ lấy sức :)) . Nhưng anh Dương như thế là không được chuyện tình cảm của mấy anh chị ấy thì kệ đi, hjx

Thằng này đểu thật.chị ko thích a Đức đâu,chẳng qua đem bán đấu giá với hân lấy tiền ủng hộ 4rum thôi.

hê hê,nhờ em nên vụ việc mới được phanh phui,hjc,suýt xảy ra oánh nhau,may mà em can kịp,ke ke :::)

Phét vừa thôi ku bọn chị mà phải đánh nhau hả?

Hic, mới có một ngày ko vào, mà đã có chuyện động trời thế này rồi. Sáng nay có nghe Hà Kuteo đả động tới vụ này, nhưng không ngờ mình lại hot thế này. Giờ mới là khó khăn đây, không biết nên chọn ai bây giờ. Ai giúp tôi vụ này với :(.

a yên tâm đi e với hà nhường a cho hân rùi.hehe.ko phải suy nghĩ đâu a.

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
ông nảy thế ma hên đcj cả 3 em thick kông bủ cho mỉnh
Bác ạ, em cũng không báu bở gì đâu. Họ nói thì nói thế, cơ mà em cứ đả động tới việc để ý tới mấy ẻm ấy, là mấy em ấy chạy kinh lắm. Nhà em vẫn còn một đống dép đây bác này, mà toàn dép cao gót thôi.

Naruto_9x

Tình Đắng
tất nhiên,dưng cơ mờ mọi người thấy không,nhờ em mà chúng ta đã thấy được độ hot của một hiện tượng đẹp trai mới trong 4rum---->Anh Min đó :::)

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
ax!nghe hoành tráng nhỉ.Tất cả nhường hết cho em HÂN mem mới đấy.giờ anh có tiếng và co miếng rùi anh min ạ,kekeke