Bình chọn Miss VinhBaoClub

Bình chọn danh hiệu Miss VinhBaoClub

• Vann

Bình chọn: 9 47.4%
  • NiceDream

Bình chọn: 10 52.6%

• Số thành viên bình chọn
    19
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nếu như các Mr có sự cạnh tranh khá khốc liệt, thì các Miss lại có vẻ nhàn hạ hơn, với chỉ 2 thành viên tham gia (có một thành viên do điều kiện khách quan nên xin tham gia đợt sau). Liệu đây có phải một cái không thành công của bên Miss. Nhưng thưa, hoàn toàn không, 2 thành viên này đều là những thành viên xuất sắc, kẻ tám lạng, người nửa cân, có lẽ cũng sẽ là sự khó khăn để chọn lựa. Mọi người, hãy bình bầu cho các Miss nào

Số báo danh 003
Nick 4rum: Vann
Link đăng ký

Giới thiệu bản thân

Số báo danh 004
Nick 4rum:NiceDream
Link đăng ký

Giới thiệu bản thân

Cách thức bình chọn cũng tương tự như bên Mr, mọi người tick vào để bình chọn cho thành viên xứng đáng với danh hiệu Miss VinhBaoClub

Bình chọn Mr

friend_kute

friendkute
nghe vẻ tranh giải miss khó khăn?có 2 người thì 1 người là miss,còn người kia là á hậu nhỉ?hiiiiiiiiii

NiceDream

Active member
Hehe, các cụ dạy kính lão đắc thọ. em kính chị Vann cái Miss đấy. Mọi người vote cho chị Vann nhá. Em đã đi đầu vote rùi đó ạ!

Vann máy bay

Super Moderator
Ặc :| Ở đâu ra thế ? Mình không vận động vote lại có người vận động hộ mình mới khổ chứ ^^ Cứ để tự nhiên em ạ. Ai cũng có chính kiến của mình cả.

911

Super Moderator
1 mình bỏ 2 phiếu dc ko ta?
khó quá . anh phải làm sao chọn đây:
. 1 người anh trao niềm tin
1 người anh mang nặng nghĩa tình
kakakak

violet_buon

trời anh cứ nhắm mắt kick chuột đi.vì 2 người đều được cả mà.vừa em nhắm mắt kick đúng chị vann chứ.chúc mừng pa` chị...hehehe

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hừ, mình cũng thấy khó đây, một đằng là vợ, một đằng là em gái, biết chọn ai bây giờ. Hay cũng là như ku violet nhở, nhắm mắt kích bừa.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Kinh quá, bên này đúng là ngang tài ngang sức, có khi nào lá phiếu bầu của mình có thể làm thay đổi cục diện không nhỉ?

tuyenshenglihp

uhm tui thấy cuộc thi miss này hay đấy nhưng mà trong rum mình thấy nhìu ông bảo chơi chế giỏi addmin ơi tổ chức giả đế chế đi .......................

4rm nhiu girl thế mà có hai người tham gia ah .....

Tổ chức gải đế chế đi .......addmin ơi!!!!!!!!1

Sửa lần cuối:

Domcao

cơ hội cho người trẻ còn nhiều. Mà vann sắp ra trường - đi làm- lại sắp già giống anh. Anh em mình sắp cùng cảnh ngộ rồi, lại cùng dân Tàu lai nữa chứ. anh bù cho cô món cá 1/4 bằng 1 lá phiếu có hình trái tim.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Việc bình chọn Miss đã qua một thời gian khá dài, vì vậy sẽ có dự kiến vào tối ngày mai (tức ngày mùng 3 tháng 6) sẽ hết hạn bình bầu, và mình sẽ công bố luôn kết quả. Vì vậy mong mọi người hãy nhanh tay bình chọn để chọn ra một Miss VinhBaoClub. Mình xin nhắc lại, hạn cuối cùng bầu chọn là 18h ngày mùng 3 tháng 6 năm 2010.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.