Bạn đang dùng điện thoại gì

Zero

Vừa đọc được bài viết về E 63, thấy M.I.N khoe điện thoại của mình, mình nảy ra ý tưởng tạo bài viết này, thăm dò xem thành viên của Forum mình đang dùng điện thoại gì, mọi người vào đây, rồi giới thiệu về điện thoại mình, thêm ảnh để mọi người cùng chiêm ngưỡng. Còn đây là điện thoại của mình

Mình thì đang dùng Nokia 1202, mình thích nó vì dễ sử dụng, nhắn tin thích, pin khỏe, đang cố gắng kiếm thêm kinh phí để nâng đời.

Mong được sự ủng hộ của mọi người đối với chủ đề này của mình.

boydaukhi

THẦN NÔNG TÁI THẾ
em thì chỉ e63 thui ,,,,,đầy đủ tính năng,,,pin khỏe sóng tốt,,,,wifi trâu bò,, phần mềm gần vô đối,,:chika: chỉ thua iphone tí ,,,,,( 3g thì hơi cùi bắp ).....quan trọng nhất là phù hợp túi tiền của con em nhà nông chúng mình,,,,,hjhe,,,,,,em vote cho e63 : 9,5/10

trên đây là chú black của em,,,

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tớ là tớ cũng rất thích dùng đt của Nokia, hiện tại thì tớ có con E51, tớ cũng yêu em nó lắm, cái đt của tớ nó hình thù thế này này. 3g thì vào sướng, lúc mất mạng, toàn lấy điện thoại làm modem, lướt web vù vù, mỗi tội tốn tiền ^^.

boydaukhi

THẦN NÔNG TÁI THẾ
Tớ là tớ cũng rất thích dùng đt của Nokia, hiện tại thì tớ có con E51, tớ cũng yêu em nó lắm, cái đt của tớ nó hình thù thế này này. 3g thì vào sướng, lúc mất mạng, toàn lấy điện thoại làm modem, lướt web vù vù, mỗi tội tốn tiền ^^.

con 63 mà 3g ngon như con 51 của bác thì tuyệt cú mèo luôn

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Oánh dấu phát,tìm máy ảnh show chú blackberry của mình mới đc ^^!
Kết con E 63 của boydaukhi wá :yeu:

Zero

Còn bác nào có điện thoại thì show hết lên chứ nhỉ, thời đại này còn nhân nào chưa có điện thoại nữa đâu. Show lên cho anh em còn biết chứ.

Lâm lilac

Magnae!
Điện thoại của em bị anh 2 thu ròy! Nhưng em xài cái Samsung Corby. Ảnh đây theo người khác thì nó bình thường nhưng với em nó No.1:chika:

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Mình hiện đang dùng LG KG 195. Mua cũng khá lâu rồi, đang kiếm tiền đổi điện thoại mới. Em điện thoại này có ý nghĩa với mình vì 80% số tiền là do mình làm thêm kiếm được ^^
images

Lâm lilac

Magnae!
Em thik dế của chị Linh XẤU XA ó nhưng mà nó dày quá! Để trong túi mọi người bek mình xài đtdđ rùi xin số nữa! Phiền phức!;))

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Hic hic theng ku Min nó cướp một vợ của mình. Nhưng vì chú bắt đầu iu bb nên a tha cho đấy hehe

911

Super Moderator
Bb dành cho doanh nhân nhiều hơn. Các chức năng của bb ở vn chưa ứng dụng dc nhiều
tớ thì thich con nó kìa 1100 Con này bền, sóng khoẻ

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
Bb dành cho doanh nhân nhiều hơn. Các chức năng của bb ở vn chưa ứng dụng dc nhiều
tớ thì thich con nó kìa 1100 Con này bền, sóng khoẻ
bác 911 cứ thử 1 lần sẽ bít, thú vị lắm đấy,pin bền,sóng cũng khỏe,còn để tự vệ nữa kaka. Dùng bb để vọc là chính ước mơ doanh nhân là phụ :D