Bầu chọn Đội Trưởng đội bóng VinhBaoClub

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Đã chinh chiến thì phải có vũ khí tối tân và địa bàn hoạt động rộng lớn. Ra trận thì phải có tướng lĩnh lãnh đạo. Đội bóng VinhBaoClub đã được thành lập khá lâu và cũng đã có những hoạt động mạnh mẽ kể cả trong và ngoài diễn đàn. Nhưng đến hiện nay chúng ta vẫn chưa tìm được một người thủ lĩnh xứng đáng, người có thể dũng cảm xông pha trận mạc, không ngại gian khó, có bản lĩnh tổ chức nhiều cuộc so tài sát phạt trên địa bàn hải phòng nói riêng và cả nước nói chung

Hôm nay tôi lập topic này nhắm kêu gọi anh em,ai có tay dùng tay,có chân dùng chân, không có gì có thể copy => pase :D . Các bạn hãy bầu chọn lên một thủ lĩnh của đội bóng VBC . Dựa trên các tiêu chí sau

1. Biết đá bóng ^_^
2. Am hiểu về bóng đá (luật lệ và cách tổ chức)
3. Có lòng nhiệt huyết và năng nổ với Đội Bóng

Vì ban đầu nên chúng ta tạm thời đặt ra như vậy. Mọi người ai tự nhận thấy mình có khả năng thì nên ứng cử. Hoặc giới thiệu cá nhân nào xứng đáng để mọi người cùng bầu chọn. Sau khi nhận được ý kiến của mọi người BQT sẽ có 2Pic bầu chọn Đội Trưởng Đội Bóng VinhBaoClub

Đội trưởng đội bóng VinhBaoClub của chúng ta đã được mọi người tin tưởng bầu lên Anh AS.Roma Chúc Anh thành công

Sửa lần cuối:

A.ONLY

DESIGNS.VN
mình nghĩ thủ lĩnh phải một người đá bóng tốt ,cây đô một chút .cứng tuổi thì mới nói được anh em ,
nào các anh em vbc hưởng ứng đi nào:confused:

Dragon_VbFc

A D M I N
em xin rút khỏi danh sách nhé :D .................... em không làm được đội trưởng đâu ..! Ai có khả năng thì ứng cử nhé :D

Naruto_9x

Tình Đắng
em cũng xin rút nhá,em ở xa ko thể duy trì hoạt động được với lại em ko có tiếng nói trong đội cho lắm :)

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
he he chưa gì các chú đã thi nhau rút vậy? cần phải bầu đội trưởng và đội phó nữa. ai cảm thấy có năng lực thì tự ứng cử đi nào :eek:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
đội trưởng là người luôn đi cùng đội bóng...ở bất cứ lúc nào cũng là người có tiếng nói quyết định

taodo

Trùm quậy phá VBC
đội trưởng không cần phải là 1 người đá giỏi,người đội trưởng là 1 người có tầm nhìn bao quát trên sân nhất,biết gắn kết các đồng đội với nhau theo đúng chiến thuật HLV đưa ra.Chỉ đạo trực tiếp trên sân khắc phục nhược điểm mà đội bóng đang mắc phải và chỉ đạo tấn công vào các vị trí yếu nhất của đội bạn.Cũng như anh As.Roma đã nói,dù anh ấy lớn tuổi nhưng nếu đội trưởng chỉ đạo,anh ấy vẫn sẽ làm theo nên các bạn không phải lo là mình có tiếng nói hay không ? đã là 1 đội trưởng,bạn là người được anh em bầu lên thì bạn nói anh em sẽ nghe theo.Bạn là đại diện của đội bóng VBC.Còn muốn đội bóng của chúng ta hoạt động lâu dài có tiềm năng thì chúng ta nên ngồi lại bàn bạc và tập với nhau thay vì cứ đến lúc tổ chức giao lưu hay tham gia giải chúng ta mới tập trung,mỗi cầu thủ từ các nơi khác nhau về đá,dù có giỏi như thế nào cũng không thể hiểu vị trí và lối đá của nhau.2 trận thua là 1 ví dụ.Dù chúng ta có cố gắng cống hiến thế nào cũng rất khó có được thành công trong đội bóng nhà.Đội bóng VBC cần 1 đội trưởng và 1 HLV hoặc người này có thể kiêm luôn cả đội trưởng và HLV để trực tiếp chỉ đạo anh em trong trận đấu.

Mình lâu ko đá rồi,3 năm nay ít động vào trái bóng,sức khỏe không còn,các bạn lớp trẻ đầy nhiệt huyết và lòng đam mê hãy đứng lên.Mình hi vọng đội bóng VBC sẽ có những thành công nhất định.Mình xin rút khỏi danh sách ứng cử.

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
nói chung e thấy giờ thành lập đội bóng là hơi sớm...bởi vị khoảng cách địa lí ko được ở gần nhau.Nếu thành lấp 1 đội bóng phải hội tụ đủ mọi yếu tố.Đầu tiên phải là con người.Nếu thành lập đội bóng thì phải duy trì cho đội luôn hoạt động.Thường xuyên đá tập và thi đấu giao hữu.Đây cũng là vấn đề quan trọng,phải được bàn bạc kĩ lưỡng.CHứ ko thể nhất thời thành lập xong rồi lại bỏ đó được.Ý kiến của mình cũng rất là ủng hộ mọi người.Tiếc là chưa thể tham gia được cùng anh em.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Gom góp tất cả ý kiến lại, tôi thấy thế này: Thứ nhất là chúng ta còn bận bịu, đội bóng VBC ko lên chuyên được, mà chúng ta dừng lại ở 2 chữ " phong trào"... Ngay từ đầu, ý tôi muốn bầu 1 đội trưởng, chứ chưa dám nói đên HLV. Vì chúng ta không có thời gian tập tành cùng nhau. Nhưng khi giao đấu, các vị trí, việc thay người cần có định hướng. Tôi dù sao cũng lớn tuổi nhất trong đội bóng lần trước, vì vậy tôi xin tự sướng chức đội trưởng ..( cho nó nhanh) vì chả còn ai dám làm nữa...nên khỏi cần bầu. Hơn nữa, thời gian của tôi rất rảnh rỗi, lúc nào cũng ok. Với cả, có tý địa vị, nghe cũng hawoai...hehe. Anh em ai muốn tranh cử thì lên tiếng đê
Trong trận đấu giao hữu, cái quan trọng nhất là tinh thần Fairplay. Ai có thái độ bắt nạt trẻ con, tôi đuổi khỏi sân luôn. thắng mà mang tiếng cũng ko ra gì. Giá kể có giải thưởng thì đành chấp nhận tai tiếng. nhưng mình đá chỉ là vui thôi.
Còn về kiến thức thì thực sự anh em thông cảm, mình không chuyên. Tôi chả biết gì về chiến thuật, chỉ biết kỹ năng cá nhân tại các vị trí thôi.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Gom góp tất cả ý kiến lại, tôi thấy thế này: Thứ nhất là chúng ta còn bận bịu, đội bóng VBC ko lên chuyên được, mà chúng ta dừng lại ở 2 chữ " phong trào"... Ngay từ đầu, ý tôi muốn bầu 1 đội trưởng, chứ chưa dám nói đên HLV. Vì chúng ta không có thời gian tập tành cùng nhau. Nhưng khi giao đấu, các vị trí, việc thay người cần có định hướng. Tôi dù sao cũng lớn tuổi nhất trong đội bóng lần trước, vì vậy tôi xin tự sướng chức đội trưởng ..( cho nó nhanh) vì chả còn ai dám làm nữa...nên khỏi cần bầu. Hơn nữa, thời gian của tôi rất rảnh rỗi, lúc nào cũng ok. Với cả, có tý địa vị, nghe cũng hawoai...hehe. Anh em ai muốn tranh cử thì lên tiếng đê
Trong trận đấu giao hữu, cái quan trọng nhất là tinh thần Fairplay. Ai có thái độ bắt nạt trẻ con, tôi đuổi khỏi sân luôn. thắng mà mang tiếng cũng ko ra gì. Giá kể có giải thưởng thì đành chấp nhận tai tiếng. nhưng mình đá chỉ là vui thôi.
Còn về kiến thức thì thực sự anh em thông cảm, mình không chuyên. Tôi chả biết gì về chiến thuật, chỉ biết kỹ năng cá nhân tại các vị trí thôi.

anh đồng ý với ý kiến của chú, anh cũng xin tự ứng cử chức đội phó. xin hết ý kiến :eek:

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Nào mọi người cùng cho ý kiến. Cá nhân mình cũng vote cho bác Sơn lớn 1 phiếu. Hết ngày hôm nay nếu không có ai ứng cử tiếp thì mình xin giao trách nhiệm này cho Bác. Mong bác hết sức nỗ lực vì anh em!

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Cho bác Sơn lớn 1 phiếu cộng :D. Quan trọng là phải tìm được ng đội trưởng có nhiệt huyết và trách nhiệm. Em thấy bác rất thích hợp . Tránh tình trạng như đội trưởng Dương vừa rồi :::). ACE vật quá.

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Không đồng ý được anh Sơn đang rất bận mà...
Theo thui Đội trưởng đội bóng là Sơn con thì đúng hơn

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Dù anh bận việc gì chăng nữa.. Nhưng phong trào của tập thể ko bao giờ anh lãng quên. Hoàng yên tâm đi, anh sẽ cho chú 1 chân....dự bị...Chưa gì đã lo bị loại rồi. Cứ cố gắng phát huy năng lực vốn có, chắn chắn anh sẽ giới thiệu cho chú vao Vicem HP làm chân nhặt.....................................rác thải! ( nhặt bóng giờ có giá lắm, ko đến lượt chú đâu :D

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Dù anh bận việc gì chăng nữa.. Nhưng phong trào của tập thể ko bao giờ anh lãng quên. Hoàng yên tâm đi, anh sẽ cho chú 1 chân....dự bị...Chưa gì đã lo bị loại rồi. Cứ cố gắng phát huy năng lực vốn có, chắn chắn anh sẽ giới thiệu cho chú vao Vicem HP làm chân nhặt.....................................rác thải! ( nhặt bóng giờ có giá lắm, ko đến lượt chú đâu :D
Em không đá đâu anh hum đó đi lên chêu mấy em học sinh thui :>:h
Nhường sân cho anh đó

hoangdaica

Summerwind
Em không đá đâu anh hum đó đi lên chêu mấy em học sinh thui :>:h
Nhường sân cho anh đó
Bác định chém hs Vĩnh Bảo à , hơi khó đó nha.
mà chắc bác cũng chẳng có time mà chém bọn em đâu vì đơn giản bác sẽ bị lối chới lãng tử của trường em hút hồn.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
ACE đã ủng hộ, thì coi như từ giờ phút này tôi đã đắc cử chức ĐTr ...
Vậy thì xúc tiến luôn công việc của người lãnh đạo. Đầu tiên tôi tha thiết yêu cầu tất cả thành viên đội bóng hợp tác làm áo đồng phục.
Như đã định trước mẫu áo đội LA Galaxy. nay tôi sẽ thay đổi sang áo đội As.roma :

Bù lại cái quyết định có phần gia trưởng của mình, tôi xin bù 20% cho tất cả thành viên, hoặc tặng kèm 1 chiếc quần. :.hr:
Tất cả thành viên tại VB yêu cầu nộp tiền sớm. Gồm có : DUY, HOÀNG, HIEU(dvhieu) SAO, As.roma. NHO( mem mới) Số tiền trên sẽ chuyển cho táo xúc tiến thật nhanh.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.