Bình luận trận gjao hưu bóng đá gjữa VBc với thpt VB

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Trận đấu djễn ra trong thời tiết khá nắng nóng nhưng với sự cố gắng của 2 đội trận đấu diễn ra thành công.
Dưới sự cỗ vũ của đông đảo của gần 20 khán giả 2 đội nhập cuộc với tốc độ khá nhanh.trận đấu diễn ra được ít phút đội thpt vb đã có bàn mở tỉ số do công của trọng hoàng.2 đội đã cống hjến cho người hâm mộ và khán giả một bữa tiệc của bóng đá tấn công.và trận đấu cũng chứng kiến cơn mưa bàn thắng cho cả 2 đội.Kết thúc hiệp 1 2 đội hòa nhau 4-4
Bước sang hiệp 2 thpt vĩnh bảo liên tiếp 3 bàn thắng vươn lên dẫn trước.Nhưng với tinh thần ko chịu thất bại Vbc đã chiến đấu hết mình,phút 60 nhận đường chuyền của táo,pack ji trung có cơ hội đối mặt với thủ môn nhưng anh chơi rất đồng đội chuyền bóng cho...(ko nhớ lắm)ghi bàn.trên đà hưng phấn sau đó ít phút nhận đường chuyền dài pack ji trung có pha đánh gót điệu nghệ tạo cơ hội cho đồng đội ghi bàn rút ngắn tỉ số.phút cuối trận đấu từ đường chuyền bổng của pack ji trung,cr7 đánh đầu dũng mãnh cân bằng tỉ số,đưa 2 đội vào hiệp phụ.
Hiệp phụ diễn ra với sự cơ động của As.roma va táodo.sự dũng mãnh của cr7 Vbc nắm quyền chủ động và đã có 3 bàn thắng kết thúc trận đấu.Vbc10-thpt vb 7 hehe đấy là pack ji trung chưa ghi bàn.
chấm điểm.... Mọi người tự cho điểm hehe .Mọi ngừơi sửa và cho e ý kiến.

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
thằng chuối này cũng củ chuối lắm cơ :)) x.x

bàn cuối gỡ hòa là quả phạt góc,thằng duy.tl sút gỡ hòa mà,chú này linh tinh quá,phạt :))

Sửa lần cuối:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Tại e ko nhớ rõ lắm hehe trận sau em sẽ nhờ pên hậu cần ghj chép đầy đủ để bình luận cho sâu sắc.thank mọj người nhjều.MU vô địch rồi

A.ONLY

DESIGNS.VN
thằng chuối này cũng củ chuối lắm cơ :)) x.x

bàn cuối gỡ hòa là quả phạt góc,thằng duy.tl sút gỡ hòa mà,chú này linh tinh quá,phạt :))

hơ thằng chuối kia dám nhận ghi bàn gỡ hòa à .hehhe sướng thật ghi được 2 bàn một bàn gỡ hòa và sau ít phút hehehehe:cool:

trang_kunkun

X-V.I.P
nè a chuối nha...!!! k thèm kể công lao của e và chị hong ha
a có pik lúc e và chị hà đi VBC mềnh bị dẫn trc là 6-4 k??? (hình như là thế :D)
hix về cái đảo ngược tình thế thắng 10-7 lun
tk e đi chớ!!! ;):dap:

taodo

Trùm quậy phá VBC
nói 1 câu cho gọn nhé,tất cả những tv tham gia buổi giao lưu hôm đó đã tạo nên 1 kết quả như thế này chứ ko riêng 1 cá nhân nào cả..Còn em hong ha và em trang_kunkun bị phạt vì tội đi xem xét tình hình nhà nghỉ cho các anh đá bóng xong nghỉ ngơi mà ko hoàn thành nhiệm vụ.Phạt.2 em mai đến nhà anh thương lượng mức phạt nhé x.x

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Hehe anh có cho em với hồng hà vào mục cổ vũ của khán giả dó thây.vì cùng là cổ động viên mà heheheheh.kia kìa về gặp anh táo để chịu phạt đê.

hoangdaica

Summerwind
Nói thật nhé. Hôm đấy THPT VB ra sân với ý định muốn cho tất cả các cầu thủ từ ngôi sao đến cầu thủ lần đầu đá bóng đều dc thi đấu, kq đã làm xáo trộn đội hình và nhận trận thua khá đáng tiếc. VBC thử xem lại mấy phút đầu đi, THPT VB đã đặc biệt thành công với chiến thuật đánh phủ đầu đối thủ và sau đó là tổ chức phòng ngự chặt chẽ. Lần sau đội sẽ quyết tung ra sân đội hình mạnh hơn và giả cả vốn lẫn lãi.

taodo

Trùm quậy phá VBC
càng đá với nhau càng hiểu ý nhau,khi gặp lại THPT VB thì VBC đã lớn mạnh hơn rồi,hẹn gặp lại nhé.các chú tung hết khả năng và khi đó bọn anh cũng mạnh hơn đấy :D