Cải tổ lại BQT và VBC

taodo

Trùm quậy phá VBC
Hiện nay,hay nói chính xác hơn là thời gian gần đây,lượng thành viên mới online rất nhiều nhưng theo thống kê có rất ít người hoạt động tiếp tục tại VBC.Từ ngày admin làm lại trang chủ cho diễn đàn,số lượng người online giản đi số lượng quá nhiều.Thành viên cũ trong VBC cũng online hời hợt.Lượng bài viết quá ít.Chợ phiên cũng giảm lượng người chém.Hỏi lí do vì sao???
VBC đang trong thời gian cải tổ lại mọi mặt trong diễn đàn.Hiện tại,đội ngũ BQT vừa thừa,vừa thiếu trầm trọng.Vậy tui hi vọng admin, smod,mod và các member sẽ bỏ ra 1 ít thời gian cùng thảo luận với nhau,cùng nhau xây dựng VBC,1 người vì mọi người thì mới có thể làm được.
Xin chân thành cảm ơn.

Naruto_9x

Tình Đắng
Gớm tưởng bác ko vô 4rum nữa,keke,mà những gì cần đóng góp thì hôm trước anh em mình đã thảo luận rồi đó,cứ thế mà thực hiện nhé mấy anh

taodo

Trùm quậy phá VBC
Gớm tưởng bác ko vô 4rum nữa,keke,mà những gì cần đóng góp thì hôm trước anh em mình đã thảo luận rồi đó,cứ thế mà thực hiện nhé mấy anh

Yên tâm,anh té tới nơi rùi,muốn lên cũng không lên được nữa.Nên những ngày còn lại còn online được,hi vọng VBC sẽ khác,chứ ko phải những lời nói chém gió như vậy.Mong là vậy

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Trước hết mình xin cảm ơn a ĐỨC(M.I.N) và các a chị trong BQT đã gây dựng và tạo lập diễn đàn.đưa dd ngày một đi lên tốt đẹp là nơi để mem VB tụ họp bàn tán.VB mình cũng có không ít dd nhưng e theo VBC vì ở đây e tìm thấy ở mọi người sự hòa đồng,yêu thương và tinh thần đoàn kết :chika:

Từ hồi mình vào VBC đến bây h` thấy rằng VBC vẫn chưa thực sự là nơi kết nối của con người VB.hầu hết mọi người đến đây chỉ là thoáng qua xem thế nào.reg lấy cái nick rồi lại để đấy không có hoạt động hay tham gia vào công việc gì của dd(mặc dù phong trào VBC gây dựng không phải là ít) commen những lời không giá trị hay chém gió xuông gây loãng topic:chika: thay vì tìm hiểu về học tập,về những thông tin mới mẻ,kinh nghiệm...v..v..

??????

riêng mình thấy rằng VBC cần cơ cấu lại tổ chức là rất hợp lý.các mục phải rõ ràng.bài viết của thành viên cần được tôn trọng,tiêu đề khách quan... nhiều thành viên trong BQT không còn hoạt động từ lâu,các box quản lý cũng rất lộn xộn.

cá nhân mình rất muốn VBC sẽ là nơi thiết thực dành cho a e VB nói riêng và mọi người nói chung.nếu có thể e xin phép được gia nhập BQT VBC,đóng góp chút sức mình vì toàn thể a e VBC

Thân.!

taodo

Trùm quậy phá VBC
vào mục thắc mắc góp y' viết đơn đi em.Mục này của anh mừ.BQT đang thiếu nhân lực.Anh tin chú sẽ làm được đấy

sonwonder

mục game cần ông táo là đủ lằng nhằng rồi.tớ không xen vào nữa.còn chưa biết làm được không nữa

thấy bài viết có ích hãy click thanks

Domcao

Ủng hộ chú Sonwonder. anh thấy chú phụ trách clb cinema đi, lâu nay chú lười down phim quá, làm anh chẳng có phim mới coi. chú kiêm thêm mảng diễn đàn tin học nữa, thi thoảng gứi ít trò hack cho mọi người học tập. Cố gắng tìm hiểu cách sài wireless chùa nhé, chỗ anh bắt được sóng wifi, nhưng bị cài pass, ko dùng hộ hàng xóm được. Mem nào có cách giúp mình luôn nhé, thanks nhiều nhiều

Naruto_9x

Tình Đắng
éc,em hỏi ông google ông toàn bảo muốn hack pass wifi phải pro về linux,ubuntu cơ,éc,kái đó em biết sơ sơ ko à

taodo

Trùm quậy phá VBC
Ủng hộ chú Sonwonder. anh thấy chú phụ trách clb cinema đi, lâu nay chú lười down phim quá, làm anh chẳng có phim mới coi. chú kiêm thêm mảng diễn đàn tin học nữa, thi thoảng gứi ít trò hack cho mọi người học tập. Cố gắng tìm hiểu cách sài wireless chùa nhé, chỗ anh bắt được sóng wifi, nhưng bị cài pass, ko dùng hộ hàng xóm được. Mem nào có cách giúp mình luôn nhé, thanks nhiều nhiều

anh ấn 12345 hoặc 123456. thể nào cũng okie.Mà em bảo online thì lien lạc với em,chán bác quá cơ

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Nhiệm vụ này cần quá trình lâu dài, điều cần thiết là mọi người đừng có nản, cố gắng hết sức nha.

Vann máy bay

Super Moderator
Nói thật là dạo này em rất không có thời gian bởi vậy thật xin lỗi vì thời gian qua ít quan tâm đến mục mà em quản lí. Em biết là cả em Hà cũng vậy. Hầu hết các thành viên của BQT đều là sinh viên năm cuối. Nên có lẽ nên có thêm những mem đang học năm 1, 2,3 làm mod trong 4rum thì sẽ tốt hơn.

Naruto_9x

Tình Đắng
cố lên cố lên mọi người ơi,rồi sẽ qua thời gian khó khăn thử thách này mà,mà tiện thể cũng nói luôn là em ko thuê dk sân ngày mai nên ngày mai nghỉ đá bóng nhé

taodo

Trùm quậy phá VBC
chú làm ăn thế chít anh.May mà mình không có ý định đi,không thì hỏng hết kế hoạch:::) làm ăn với ông Dương này chắc chẳng chắc chắn đc việc gì,Nản

sonwonder

chết đang định sáng mai phóng xe lên mà chú Dương làm ăn thế này thì chế:>:ht.hjz lại phải ở nhà ah :confused::::):::):::)

Naruto_9x

Tình Đắng
tình hình là đi thuê sân từ sớm,nhưng có vẻ các trường đang có giải đấu nên họ đặt kín sân rồi anh ạ,trường em cũng có giải nè