c0' phaj? yeu kh0ng

Dragon_VbFc

A D M I N
anh yeu em nen quyet phai cho`
nhung sao long anh tu nhien lai thay trong traj
lam sao bay gio!!oi dep tan lo ngai
hoi 1 lan xem co phai yeu khong????!.!.(*)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Có vẻ như thaitl thích post bài ở box đài phát thanh này sao ấy nhỉ, mấy bài trước mình thấy cậu toàn post vào đây thôi. Lưu ý nha, cậu cố gắng tìm mục phù hợp để viết bài. Như vậy diễn đàn sẽ khoa học hơn, mọi người cũng sẽ dễ tìm bài của cậu hơn.
À mà cậu cũng nên viết Tiếng Việt có dấu, như thế mọi người sẽ dễ dàng hiểu được ý của cậu hơn, với lại trông cũng thẩm mỹ hơn.

cavoicoi

Member
hihi. Ừ, giờ thì a biết là thơ rồi. Tại máu nghệ thuật trong người a ít quá, chưa đủ giác ngộ. ^^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đúng rồi đấy, ở trường anh có quan niệm thế này " Cái gì càng khó hiểu thì đó mới là nghệ thuật" và khi bọn anh xem phim, những phim mà đoạt giải thưởng thường là những phim bọn anh chẳng hiểu gì cả.

G

Guest

Guest
em đoc em cũng khó hiểu quá bác ạ, ko biết có đc coi là một nghệ thuật ko nữa T_T

Hoang Long

Hi cac em, cu gia vo dung hieu cuoc song thay lai thu vi hon em ah, con cai j cung biet, cai j cung hieu thi ko lang mang va ko co su thu vi...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
em đoc em cũng khó hiểu quá bác ạ, ko biết có đc coi là một nghệ thuật ko nữa T_T
Không hiểu đúng không boy8xkr, vậy đích thị đó là nghệ thuật rồi.
Phim gì hả admin.... keke :p

Phim gì à, thì là phim.... á à, lại nghĩ linh tinh rồi, đây anh xem phim toàn phim nghệ thuật thôi, toàn những phim xem xong, chả hiểu nó nói về cái gì nữa :>:>

luongsonba90

Ơ ai nghĩ bậy hả Thơ sao lại nhgix anh thế. Thì anh chỉ hỏi phim gì thế mọi người nghĩ gì hả . Mọi người mới nghĩ bậy chứ