chào cả nhà nhé _ em là mem mới 100% nè_ :))

maianh_9x

:chika45:

Xin chào các anh chị em VBC , xin lỗi mọi người em vào VBC đã 1 tuần rùi mà giờ mới có cơ hội giới thiệu về mình :)
Họ và tên : Nguyên Thị Mai Anh
Ngày sinh : 06 - 11 1992
Cựu học sinh trg` thpt ng bỉnh khiêm
Hiện tại đang học học viện báo chí va tuyên truyền HN
Quê quán : tiền phong - vĩnh bảo
Do mới vào VBC nên còn thiếu nhiều kinh nghệm chém gió . Rất mong các anh chị trong diễn đàn giúp đỡ để em sớm hòa nhập nhé.
Thanks cả nhà nhiều:chika45:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
thêm một nhân tài nữa đây...hi vọng ko phải đứa con của thần gió nha
Chúc e có những giây phút vui vẻ và bổ ích ;))

maianh_9x

hjhj, sao goi mjn bang chj, cam un ay nhe

ai la con cua than gio ko biet nho? thank a vj loi chuc. haha :))

em ah' dc lam chj nhieu ng sg nhj . rat vui khj wen em nhe'

vang, nam 1 nhug ma anh yen tam trg bao chj chem gio ac lam , giup em chem voi nha'

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
hik hik học viện báo trí và tuyên truyền à, vậy sau này ra trường muốn có kinh nghiệm thì tham gia diễn đàn vb là chuẩn ko cần chỉnh đó, hi hi .chúc em sẽ luôn cảm thấy vui vẻ và hp trong gia đình vb:cool:

taodo

Trùm quậy phá VBC
nói nhỏ : " em ơi,ra nhanh còn kịp,đừng vào nữa,vào bị nghiện như bọn anh thì khó bỏ những buổi khoái lạc lắm x.x
chào mừng em đến với VBC-nơi tiếng cười trở lại

maianh_9x

hik hik học viện báo trí và tuyên truyền à, vậy sau này ra trường muốn có kinh nghiệm thì tham gia diễn đàn vb là chuẩn ko cần chỉnh đó, hi hi .chúc em sẽ luôn cảm thấy vui vẻ và hp trong gia đình vb:cool:

cam un anh nhe . em cung hy vong la hoc hoi dc nhieu kjnh nghjem ma o trg` em ko day day' hjhj

ai có ý định làm miss thì bỏ cuộc đi nha
MAI ANH nhỉ ;):dap::::)

oh nhjn ban wen lam NBK thj dung hjhj the van con thj mjss ah? cho to tham gja ty dc ko?

sao toàn cao thủ ở đây thế nhỉ , có ai cùng ngành thợ xây với mình không (*):buon

hong ai nghanh tho xay ca ah? kho than anh uj. em ko pai cao thu dau ah. con non lam . mong anh chj day

nói nhỏ : " em ơi,ra nhanh còn kịp,đừng vào nữa,vào bị nghiện như bọn anh thì khó bỏ những buổi khoái lạc lắm x.x
chào mừng em đến với VBC-nơi tiếng cười trở lại
vang . em cam un anh nhe. da vao rui la theo den cung . ko ra dau anh ah

chào bạn mong dc lam quen;):dap::D:scup:.hr:

uh. chao ban. rat vui khj wen ban :) :) :) :)

hahahahah HÀ NỘI lại có mem mới kìa.chào mừng em đến vs dd.
chị cũng là mem mới nè!

vang. the chj vao tu bao gio? ma chj cung la mem Hn ah? rat vui khj wen chj nhe'

Sửa lần cuối:

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ơ, cứ mỗi lần có người bảo học trên HN, tớ lại thấy vui thế không biết. Chào mừng em đến với diễn đàn. Chúc em thật sự thoải mái trên VinhBaoClub.
À mà hôm trước em có đăng ký tình nguyện viên VinhBaoClub đúng không nhỉ?

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
:::) các ông bà cô chú anh chị chém từ từ thôi ko mem mới sợ. VBC lại mất đi 1 dân chơi :>:h. Welcome to VBC .