Chào mọi người, đặc biệt chào các bạn học trường Vĩnh Bảo khóa 2001 - 2004 !!!

dungngo87

Hôm nay mới biết VB mình có diễn đàn riêng, vào làm cái topic ra mắt mọi người. Mình sinh năm 87, 1 chồng 1 con hiện đang sống tại Hà Nội, học khóa 2001 - 2004, từ A5 chuyển sang A3 sau đó bị đẩy xuống A9 :)), các bạn trên Hà Nội lúc nào off ẹp thì alo mình với nhé. Số điện thoại của mình là Không chín 36 ba hai 99 một một :D, yahoo: girl.sweetlove

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Rất chào mừng Chị đến với đại gia đình VBC. Chúc chị có nhiều giây phút thư giãn và thoải mái

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Chào mừng chị đã tham gia diễn đàn . Thành viên mới vào mang theo nhiều bão và gió lắm đới, anh chị em cẩn thân ^^.

dungngo87

không có lửa thì sao có khói chị nhể :-". He he. Các anh thì giả vờ chứ còn các em thì ngoan hiền có tiếng rùi. Hi hi :X
;)) úi zời, lại đá xoáy đây mà.....túm lại là chị em có đanh đá một tí thì cũng chỉ để làm kiêu thôi, nên các anh em ko cần phải ghen tị :))

taodo

Trùm quậy phá VBC
Cô chào con, con chào cô làm cô tổn thọ quá con ạ :((....nhà cô có hotgirl 5 tháng tuổi đấy, con có muốn chờ ko, muốn thì cứ gọi cô đi nhá :))
xí,5 tháng thì no no,dù gì con cũng đang ôn thi lớp 9,hổng có chuyện iu đương gì sứt

dungngo87

xí,5 tháng thì no no,dù gì con cũng đang ôn thi lớp 9,hổng có chuyện iu đương gì sứt
Đang ôn thi mà online liên tục thế này hả con, hư quá....hồi xưa ôn thi cô có hư như con đâu, vì hồi ấy làm gì có internet :)), cô chỉ mua doremon về đọc ôn thi thôi ;))

anhnongdan

Hôm nay mới biết VB mình có diễn đàn riêng, vào làm cái topic ra mắt mọi người. Mình sinh năm 87, 1 chồng 1 con hiện đang sống tại Hà Nội, học khóa 2001 - 2004, từ A5 chuyển sang A3 sau đó bị đẩy xuống A9 :)), các bạn trên Hà Nội lúc nào off ẹp thì alo mình với nhé. Số điện thoại của mình là Không chín 36 ba hai 99 một một :D, yahoo: girl.sweetlove
Chào đón thành viên mới của 4rum nhưng là bạn cũ của mình. Bạn Dung xã Trung Lập đấy chứ đâu. Tôi cũng đang dặt dẹo trên HN, bà ở chô~ nào?