Chào toàn thể club

taodo

Trùm quậy phá VBC
Chào bạn,rất vui khi bạn tham gia diễn đàn VBC,chúc bạn có những phút giay vui vẻ tại đây.Thân

limited1989

Phóng viên Ảnh
^^ em xin lỗi .
Mình là bạn của rossineri .
Tên : Cao ngọc hợp
SN:28-01-1989
Mới ra trường : Ngành Cntt.
Đang đi làm.
Quê nhà : Đồng Nai nhưng nguyên quán ở thái bình.
Hiện đang sinh sống ở sài gòn.

Sửa lần cuối:

NiceDream

Active member
Chào mừng bạn đên VBC...Hi vọng bạn sẽ tìm thấy nhiều niềm vui khi tham gia cùng mọi người, và cũng hi vọng nhận được nhiều nhiều sự đóng góp của bạn! Thân!

NiceDream

Active member
^^ Thanks rossoneri vì đã giới thiệu thêm member cho VBC, lại còn có ý thức "nhắc nhở" bạn nữa chứ! Rosseneri cứ làm gương thật tốt, không "làm loạn" thì chắc chắn bạn của bạn cũng sẽ không "làm loạn" ở đây đâu! ^^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chào mừng bạn đến với VinhBaoClub. Chúc bạn có những giây phút thật sự vui vẻ trên diễn đàn. Cũng bật mí với bạn, bạn có cô bạn cùng họ, cùng tuổi đấy. Cao Ngọc Lan, cố gắng mà tìm hiểu nha.

limited1989

Phóng viên Ảnh
Tk bạn và mọi người đã cho mình tham gia club , vì một club hùng mạnh. ^^

thằng này vào đây cấm làm loạn nha mày ! không về nhà là anh xử chú liền

em co dám phá gì đâu anh sáng , anh cứ quá lời ^^

Chào mừng bạn đến với VinhBaoClub. Chúc bạn có những giây phút thật sự vui vẻ trên diễn đàn. Cũng bật mí với bạn, bạn có cô bạn cùng họ, cùng tuổi đấy. Cao Ngọc Lan, cố gắng mà tìm hiểu nha.

Tk anh AD nha , nge bạn e nói anh bên lập trình web hôm nào rảnh chỉ e vài chiêu nhe ^^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hì, mình là dân truyền hình, giờ cũng léng phéng sang mảng báo chí một tý, chứ không phải lập trình web. Nếu sâu xa về web, mình ko biết nhiều đâu, mình lập nên diễn đàn cũng chỉ về sở thích, và duyên nợ với quê hương thôi. Có gì bạn cứ hỏi, nếu chỉ được gì, mình sẽ chỉ.