Chúc mừng sinh nhật M.I.N...

taodo

Trùm quậy phá VBC
Ếu, kiếm vợ phải kiếm cho tử tế, chuyện cả cuộc đời đấy bác Đức ạ, chớ có vội vì cái lợi trước mắt là tiết kiệm tiền nhà mà vội mà vàng "kiếm con nào" nhá! :)

ku Đức nó ế đến nơi rồi còn bảo nó kén chọn.Vớ con nào là vồ luôn thôi

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Các bác các chú chúc em, lại còn lo chuyện chồng con, á quên, chuyện vợ con cho em nữa chứ. Cảm ơn các chú, các cô các bác nhiều :).

hong ha

HAPPY BIRTHDAY
bố..........ơi.........
chúc bố sn zui vẻ............và kiếm thêm mẹ nữa về cho con nha....................

hong ha

vâng......bố con đó...........bác ah.nghe đc đấy........bác ơi............cháu muốn ăn kẹo của bác rùi....chú muốn có bác gái mà bác ko chịu.............

hong ha

mua thì nói làm gì..........cháu muốn ặn kẹo của bác nhưng là kẹo của bác với bác gái cơ...........:::)

Nho_QueHuong

oái đòi ăn kẹo đó hả x_x nản quá <phải là vợ bác mới đc ăn kẹo đó>haha:::) ko làm vợ thì ko đc ăn đâu

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
kai' trang này em cứ vào pic là nó đóng hết trình duyệt hic hic, giờ mí vào chúc sinh nhật anh
chúc a thêm tuổi mới gặt hái đc thêm nhiều thành côg
p/s anh kêu đem quà về em dùng thì nhớ đấy nhé :>:h

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Con với chả cái, suốt ngày chỉ muốn bố kiếm cô nào, để tống khứ bố nó ra khỏi nhà thôi. Khổ cái thân già này quá.

friend_kute

friendkute
hehe.a thông cảm dạo này e sống nơi vùng sâu vùng xa nên nay mới onl chúc mừng sn a được.
Chúc a thêm tuổi mới kiếm được cô nào dẫn về cho mẹ a mừng nhé.
cuối tuần này về tổ chức sinh nhật luôn nhé...