Chúc Mừng Sinh Nhật NiceDream

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
" Ngày em sinh ra là một ngày quan trọng - Thế giới có em sẽ trở lên tươi đẹp hơn"

Vâng !
Thật là tuyệt vời khi thế gian đã sinh ra em, và cái ngày 28/6 thật sự là một ngày rất quan trọng.
Thật không thể hiểu nổi thế gian sẽ ra sao nếu thiếu vắng bóng hình dáng của người con gái như em, nếu thiếu em 4r mình sẽ ra sao, sẽ rất buồn đúng ko?
Em ko sinh ra ở Vĩnh Bảo, nhưng trái tim em - con người em - tâm hồn em gắn bó và tâm huyết với Vĩnh Bảo.
Thay mặt các công dân Vĩnh Bảo xin gửi tới em lời chúc sức khoẻ, may mắn, thành đạt, hạnh phúc, xinh đẹp và luôn tô điểm cho cuộc sống mình những sắc màu, ban ngày sẽ là những ngàn hoa đua sắc thắm, toả ra nhưng hương vị ngọt ngào, ban đêm khi vũ trụ một màu đen em sẽ là những vì sao lấp lánh, những ánh trăng thuyền duyện làm cho thế giới trở nên đẹp và sức sống biết trừng nào.

Sinh nhật thì ko thể thiếu bánh được

Món quà nhỏ tặng em

Sửa lần cuối:

taodo

Trùm quậy phá VBC
Chúc mừng sinh nhật e,.1 năm niềm ý nghĩa và tràn ngập niềm vui :chika45:

hong ha

chúc chị sn vui vẻ.và là một bông hoa tươi sáng của vbc..............................:chika45:

nhoccafe

Chúc em thêm 1 tuổi mới thêm nhiều thành công , hp và may mắn nhé Happy birthday ...: Banhbao21:

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
chúc mừng sn chị
chúc chị hạnh phúc tràn ngập niềm vui và thành công trong cuộc sông :D:scup

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Hi. Chúc chị sinh nhật vui vẻ. gặp nhiều may mắn và thuận lợi trong cuộc sống :banhbao48:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
hơi sớm đó nhỉ...chúc mừng sinh nhật em,chúc e luôn vuiv ẻ,hạnh phúc trong cs,thành công trong công việc và luôn gắn bó với ngôi nhà VB

winter ivy

Member
Chị uiiiiiii... Sinh nhật vui vẻ chị nhớ, Cả 365 ngày sau sinh nhật cũng phải luôn vui vẻ nữa :chika45::chika45::chika45:

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Hum nay e mí ra mang dc.thui mụn kòn hơn quên.chúc pà chị sinh nhật vui vẻ và tràn ngập hạnh phúc.

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Happy birthday to Nicedream
Ông Tuanhung Sinh nhật chả thấy đâu- Ae ở nhà cứ chờ về quê để uông Bia thôi-