Chúc mừng sinh nhật tamhonda_rk

taodo

Trùm quậy phá VBC

tối hôm qua đại diện VBC ở Hà Nội là lunar:- và các mem VBC ở Hải Phòng đã cùng tổ chức sinh nhật cho cả 2 tv là tình dang dởtamhonda_rk tại thành phố Hải Phòng.2 tv đã nhận đc các lời chúc tốt đẹp nhất từ những người tham dự nhưng topic này sẽ là nơi mang đến những lời chúc khác từ các thành viên khác đến tamhonda_rk.

Sinh nhật đơn giản chỉ có bánh thôi,còn tình cảm ở trong tim,không lôi ra được

Mọi người cùng chúc tamhonda_rk nào

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Hôm qua mình đã cùng liên hoản ồi. Nhưng hôm nay mới là 1 ngày trọng đại đối vs anh. Chúc anh mạnh khỏe, thành công và may mắn trên con đường anh đã chọn. Sinh nhật vui vẻ nha anh.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Chúc Anh một tuổi mới nhiều niềm vui mới.hãy cố gắng bay thật nhiều với "quái vật" anh nhé :D:scup

friend_kute

friendkute
hehe.ếu ơi.a ông a zai đã thêm 1 tuổi rùi á?vậy đã già hơn rùi nhanh nhanh lấy vợ cho e kiếm bữa ỗ nha .nay SN a nhưng e ko chúc gì nữa đâu(vì e đã chúc rùi,định chúc thêm nhưng mọi người chúc hộ hết rùi.).hihi.
Chúc a thành công và cố gắng a nhé.Chờ bữa khao của Đại gia Hưng.hihi
Thinh thoảng lại bị rủ rê tí cho vui.hehe

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
chúc mừng sinh nhật hưng thối ùi đấy nhá! nhưng chúc lại lần nữa nào, chúc thêm tuổi mới đắt khách hơn, kiếm được nhiều tiền hơn, nhanh nhanh lấy vợ cho em ăn cỗ nào!!!!!!

Sửa lần cuối:

tamhonda_rk

Member đang bị kỷ luật
:) Mình xin cảm ơn tất cả mọi người đã dành cho mình những lời chúc dễ thương, dễ ghét ( >"< ) và ý nghĩa từ HN,HP, cả HCM xa xôi nữa. đối thủ X- Vịt và mọi ng hôm đó rất nhiệt tình,máu lửa :D