Chúng ta cùng nhà.

Hoang Long

Chào các em, Anh la Long, hiện đang tạm trú ở HN, nguyên quán ở : Thôn 10 - Cao Minh. Em nào gần thi pm cho anh nhé. Nickname : robocon_bkvn.

Rất vui khi dc gặp các em!

thuthuy

sao nói là ở cống hiền mà
ơ, tớ là dân Cống Hiền mà, lai Cao Minh thôi

ơ thế bạn ở chỗ nào của hội am thế. chúng ta cùng xã mà
hì, tớ ko học bên đó nhưng mà lúc còn ở quê thì ngày nào tớ cũng ở bên đó nên mấy bạn sn: 88, 89,90 ở Hội Am, Hội Thượng hầu như là tớ biết hết, công có quen bạn nào ở đó ko? à quên nhà ngoại tớ ở đội 8(gần chợ)

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
ơ, tớ là dân Cống Hiền mà, lai Cao Minh thôi

hì, tớ ko học bên đó nhưng mà lúc còn ở quê thì ngày nào tớ cũng ở bên đó nên mấy bạn sn: 88, 89,90 ở Hội Am, Hội Thượng hầu như là tớ biết hết, công có quen bạn nào ở đó ko? à quên nhà ngoại tớ ở đội 8(gần chợ)

oh vay ah , biet thằng ku Vụ nhà cũng ở gần chợ ko?
hay cái Duyên , sinh nam 89

thuthuy

hì, cậu phải nói rõ cả tên bố mẹ thì tớ mới biết chứ tên thì nhiều tên trùng nhau lắm,thằng Vụ nhà nó ngoài mặt đg bán dép, sửa xe gì gì đó, nó có 1 đứa em gái nữa có phải ko cậu? nếu đúng thì nhà nó cách 1 nhà là tới nhà ngoại tớ

Sửa lần cuối:

Hoang Long

Tat ca anh em ta cung nha, khong phan biet cac em la ai, la thanh phan j, mien co time ngoi tren internet va trao doi, co time uong cafe, picnic, du lich, football ... deu duoc tham gia trao doi tren dien dan nay cua chung ta.

nhoccafe

Chào cả nhà mình ở đội 7 thôn tây am xã cao minh xin ra mắt ...Mình hiện là sinh viên tại tp.hcm
@dothanhha có phải là hà con bố tị đội 5 không vậy thấy giống ghê ?

nhoccafe

Á, thì ra là ông Nguyên, để tên nhoccafe làm tui ko nhận ra ông nữa, nhận ra tui ko?
Hehe k nhận ra tui ah để tên như vậy mới hay chứ cái tên của bà thì ai mà không nhận ra chứ...! thế đã kiếm được việc chưa...?

thuthuy

uhm, tui chưa, h ăn chơi xa đọa với mấy cái tiểu luận, mới đồ án học phần đã, mà cứ kiếm hộ tui đi, có thì làm ko là đói nhe răng, hi'...

nhoccafe

Hia za lo gì đói chứ cứ ăn chơi xa đọa đi k đến lúc đi làm rùi lại than vãn thì mệt lắm . Tui cũng đang lo mấy cái đồ án đây mệt thiệt... :mad: