Chương trình đập phá cuối tuần trên Hà Nội ngày mùng 6 mùng 7

taodo

Trùm quậy phá VBC
Nhân dịp cuối tuần giao lưu với đồng hương Nghệ An,cuối tuần này anh chị em ta lên kế hoạch đập phá trong 2 ngày thứ 7 và chủ nhật (tức mùng 6 và mùng 7 tháng 11/2010).
Chương trình đập phá gồm có : đến giờ vẫn chưa nghĩ ra:D
Vậy anh em cho ý kiến về những hoạt động của VBC vào 2 ngày này nhé.Ý kiến nào hay sẽ được phê duyệt và thực hiện ngay ko do dự.
Nếu ai không có ý kiến và tham gia thì:banhbao26::eek:x.x
(taodo không đe dọa đâu nên đừng sợ nhé:>)

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
ý kiến của e là quân ta để dành tiền đá bóng vào đánh chén no nê xong uống nhân trần chém gió rồi ai về nhà nấy.hoho:)

Naruto_9x

Tình Đắng
em đang phải ôn thi nên chắc sẽ không đi chơi đk nhiều với mọi người,nhưng mà trận bóng đá thì vẫn là ưu tiên số 1,keke

taodo

Trùm quậy phá VBC
Nghe vẻ không nhiệt tình hưởng ứng lắm nhỉ,đóng cửa đề tài không đá đấm gì hết,ở nhà ngủ cho khỏe:X

Naruto_9x

Tình Đắng
sao phải đóng nhỉ huynh,mà huynh lên thì mang cho em ít quần áo cũ nhé,em mang đi quyên góp,hôm trước cũng vác lên đk ít rồi,keke

taodo

Trùm quậy phá VBC
Tình hình là men dưới HP đang đả đảo ở nhà ngủ cho khỏe.Men trên Hà Nội chán quá,nên ở nhà ngủ tập thể thích hơn

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
đả đảo trên HN.ku Dương tính sao tính hôm đó a còn lên di chơi với e Thúy nữa

Naruto_9x

Tình Đắng
hjc,mọi người nhiệt tình lên,đá đó,người ta có sân rồi,không phải thuê nữa,bà Lan đang sắp xếp ngày giờ mà,em phải bỏ hết việc đó,mọi người nhiệt tình nhé

taodo

Trùm quậy phá VBC
thế chính xác là bao giờ để còn tính,tốt nhất là chiều chủ nhật đi