Chồng sập bẫy 'lừa tình' của vợ trên Facebook

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
Một cô vợ đã lập tài khoản đóng giả thiếu nữ tuổi teen xinh đẹp, nóng bỏng với mục đích câu kéo chồng và khiến anh này phải ra tòa.

Nhiều bà vợ hay ghen đã áp dụng các chiêu thử chồng như dùng sim điện thoại lạ vờ nhắn tin nhầm vào máy của chồng, hoặc tạo nick ảo để chat với chồng nhằm kiểm tra mức độ chung thủy. Tuy nhiên, website công nghệ CNet cho rằng có lẽ chưa ai đám "đi xa" như như Angela Voelkert.

Voelkert muốn biết David, chồng cô thực sự đang nghĩ gì trong đầu. Cô tạo một tài khoản Facebook với tên gọi Jessica Studebaker, tự giới thiệu mình là một thiếu nữ quyến rũ rồi kết bạn với chồng.

Tải khoản giả Jessica Studebaker​

Âm mưu này thành công ngoài sức tưởng tượng. David nhanh chóng rơi vào bẫy. Anh này còn gửi e-mail cho cô bồ không có thật kia để bàn về kế hoạch bỏ trốn cùng cô và các con.

David cũng nhắn tin trên Facebook rằng: "Anh có cài thiết bị định vị GPS trên xe tải của mình nhưng đã gỡ nó đi, và giờ nó mới được lắp trên xe của vợ để ta có thể biết được cô ta đi đâu". David cũng nhắc đến chuyện sẽ tìm ai đó "chăm sóc" vợ mình.

Tin nhắn trên đã khiến David phải ra tòa và bị phạt vì tội cài thiết bị nghe lén trái phép.
:eek::eek:

Nho_QueHuong

hjc Lão post bài này thật ý nghĩa quá , để anh em còn đề phòng khi đi ăn phở :>:h:>:h hehe tên kia đen nhể

hong ha

hjc Lão post bài này thật ý nghĩa quá , để anh em còn đề phòng khi đi ăn phở :>:h:>:h hehe tên kia đen nhể

đề phòng cũng ko đc.cái kim trong bọc lâu ngày cũng lòi ra.mà anh ko biết phụ nữ có giác wan thứ 6 ah.mà lại nhạy cảm nhất chuyện đó chứ.ko dấu đc đâu.em mà có chồng thề thì....................................chít với em.hahah:eek:;):dap:;):dap:;):dap:;):dap:

hehehe có cách trời thì đi ăn vụng ở ngoài cũng pị túm đc thui...vào e.vớ vẩn e cho chết lun :chika:

đúng đó trang.vào chị em mình cho tắt điện đi.chít nè

he he em ui túm được đâu có dễ , , , , , , , , , , , , , , ,he he :D:scup

sao lại ko dễ.có cái thik hay ko thui............................

Nho_QueHuong

các anh mà đi ăn phở thì có ma mà mới bít đc :>:hlàm sao mà túm đc chứ x.x

há há em ơi cứ thử xem nào em có túm đc anh ko nhé cho:>:hcho em cả giác quan thứ 7 đấy :>:h

em có chồng thì định làm gì nào nói anh nghe để còn đề phong :>:h:>:h:>:h

hong ha

há há em ơi cứ thử xem nào em có túm đc anh ko nhé cho:>:hcho em cả giác quan thứ 7 đấy :>:h

còn lâu mới nói.nói để anh đề phòng ah.......................................:>:h còn lâu nha

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER

he he, chuẩn ko cần chỉnh . . . . . . . . . . . . . . . đố tóm được đấy . . . . . .. :::)

Nho_QueHuong

em ,tự hiểu đi , nói ra đây có người oánh anh vỡ đầu:chika:

em ui ko phải thử đâu mà là thật nhé:cool: lúc đó anh đi... có ma mới bít đc:::)