Chụp lén cặp bưởi của con nhỏ hàng xóm

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Rình mò mãi, bị chó nhà nhỏ cắn lên cắn xuống, cuối cùng cũng đã toại nguyện, chụp trộm được cặp bưởi của nó. Đưa lên đây cả nhà cùng chiêm ngưỡng và bàn luận.

Đây là nhỏ:

Còn đây là cặp bưởi của nhỏ:
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

Cùng bàn luận nào....

G

Guest

Guest
bác Amin nhà ta giỏi quá, đúng là con người của nghệ thuật thật, cái này bác rao lên diễn đàn đấu giá đê....^^!

G

Guest

Guest
Mà quên, em hỏi tý ko phải, bưởi này đã chín chưa bác? :)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Theo mình được biết, thì hình như nó chín rồi thì phải, hôm nào về, phải bảo nó cho mình thưởng thức cùng mới được, dù gì thì cũng là hàng xóm láng giềng mà. À mà các bác ạ, hàng xóm nhà em toàn những người như thế này thôi.

G

Guest

Guest
Bác admin biết thủ tục chuyển đổi nơi cư chú ko ? bác biết chỉ em với, em sẽ làm thủ tục về gần chỗ bác...^^!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tình hình kể ra cũng khó đấy, nhưng mà nếu kiếm được cô vợ nào ở xã anh, thì lại khác. Thế có thích nhỏ trong ảnh không, anh giới thiệu cho.

G

Guest

Guest
éc éc, em thích nhưng lực bất tòng tâm mất rùi, thui em để cho bác đấy, bác xem có ai thấp hơn chút thì giới thiệu cho em, em thanks to lắm đấy :)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chuyện nhỏ, vậy tết này về Việt Nam đi, rồi anh giới thiệu cho cả tá, lúc đấy thì tha hồ chọn lựa.

G

Guest

Guest
ui, bác lại trêu em rồi, về đc em đã chẳng mong muốn, hjx hjx muốn về quá nhưng chẳng thấy ai níu kéo mình cả, em điện về mọi người toàn bảo cố gắng ở bên đó nhé...T_T

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tình hình này là bố mẹ muốn boy8xkr làm rể Hàn rồi, hay cố gắng kiếm cô nào bên ấy, rồi khi nào cưới mời cả nhà VinhBaoClub sang bên đấy ăn cưới nhỉ?

G

Guest

Guest
hj, em đâu có phúc đấy chứ, với cả em về em tắm ao nhà...^^! bác admin với mọi người tìm giúp em đi< ko cần tiêu chuẩn đâu, vì em ...> hjx hjx

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Hic,lừa tình rồi,nhưng cũng bỏ ''bị chó nhà nhỏ cắn lên cắn xuống'' vì nàng xinh gái thế mà.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Hừ, mấy bác lại nghi oan cho em rồi, tại gần đến tết rồi, bưởi đang đắt hàng nên em mới chụp quảng cáo cho nhà nhỏ ấy. Chứ có ý gì đâu.