Chào mừng tháng 10

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Một tháng nữa lại đến, tháng 10 này có lẽ sẽ có nhiều kỷ niệm, có nhiều những hoạt động lớn.

Ngay trong những ngày đầu tháng 10 này, cả nước đang hướng về thủ đô yêu dấu, chào mừng sinh nhật lần thứ 1000 của Hà Nội.

Và cũng trong tháng 10 này, cả diễn đàn mình cũng hướng tới ngày 20 tháng 10, ngày đầu tiên diễn đàn chúng ta được công bố rộng rãi, và mình cũng không thể quên được cảm giác cái thời điểm công bố diễn đàn, và cả cái cảm giác có người đầu tiên đăng ký làm thành viên.

Trong tháng 10, còn có ngày 17, ngày mà từ khắp mọi miền của Hà Nội, rồi cả những nơi cách xa hàng trăm cây số như vùng đất thân yêu Hải Phòng, hội tụ với nhau, có một buổi offline đúng nghĩa. Cái ngày mà ai ai trong chúng ta đều mong ngóng.

Trong tháng 10 này, cũng đánh dấu một bước tiến mới cho diễn đàn chúng ta, chúng ta sẽ có những bộ đồng phục, cái để khẳng định bản sắc của diễn đàn của quê hương.

Và thay mặt BQT, mình xin gửi lời chúc, lời cảm ơn tới tất cả các thành viên, tất cả các mod, smod đã chung tay góp sức giúp diễn đàn ngày càng phát triển. Chúc cho các bạn có một tháng mới làm việc hiệu quả, nhiềm niềm vui, và cũng thật nhiều hạnh phúc.

911

Super Moderator
Chúc diễn đàn chúng ta ngày càng phát triển, mọi người cùng nhau phát huy hết kn xd diễn đàn nhé

NiceDream

Active member
Tháng 10, một tháng đầy ý nghĩa, với cả diễn đàn, và với riêng mình, cũng có khá nhiều ý nghĩa. Lần đầu tiên mình được xuống trường và là cô giáo thực sự. hihi. Chúc cho diễn đàn và tất cả members luôn gặp được những điều tốt nhất!

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
@HA Ngố:là cô giáo à?eo ôi thích thế.chúc bạn lun zui ze với những học trò thân iu của mình nhé.chúc 17/10 đẹp zoi cho mem mình gặp nhau

Kelly_Lady

Những ngày này Hà Nội đông vui cực. Đường nào cũng thấy tắc hết trơn. Tự nhiên thấy yêu Hà Nội dễ sợ! Ra đường đâu đâu cũng thấy người ta mặc áo I LUV HÀ NỘI. Mọi người ai có thời gian thì tranh thủ mà ra Hà Nội tận hưởng không khí đại lễ sinh nhật Hà Nội 1000 năm tuổi nha! Hihi

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mình hi vọng buổi offline này sẽ làm số lượng thành viên tham gia 4rum ngày càng nhiều và gắn bó lâu dài hơn nữa.4rum sẽ càng ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn nữa. Mọi người cùng cố gắng nhé. Chúc mọi người tháng 10 niêm vui luôn được trọn vẹn như số 10