chao cac ban

khikhi_a3

ui...mãi mới đăng ký được thành viên.hiiii...năm sau mình thi đại học rùi.anh chị nào đã có khinh nghiệm thi giúp mình với na.cám ơn nhìu a!

cavoicoi

Member
Chào khikhi_a3. Em học A3 Vĩnh Bảo phải không? Có gì thắc mắc hay cần anh chị chia sẻ kinh nghiệm em cứ post lên diễn đàn nhé. Tụi anh sẵn sàng giúp.
Tài liệu ôn thi trên VinhBaoClub cũng khá nhiều. Hi vọng sẽ giúp ích cho em

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
chà chà,học thật nhiều vào đừng chơi để rồi hối hận???tuy đã đỗ DH rồi nhưng anh vẫn nuối tiếc hồi cấp 3 đấy,đừng để nói giá như ,,,biết thế,,,,,cố lên Em nhé,,,có gì thì post lên diễn đàn...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Quatmo nói chính xác lắm, đúng là thời cấp 3 là thời gian mình cần phải cố gắng nhiều nhất. Người đáng tiếc và cũng đáng trách nhất là anh, 3 năm cấp 3 không chịu cố gắng, để rồi thì ĐH trượt 2 lần, phải đến năm thứ 3 mới đỗ được, và cái năm anh đỗ ấy là cái năm anh cố gắng rất nhiều. Cố gắng lên khikhi_a3 nha, có gì khó khăn trong học tập, hay cần giải đáp gì, hoặc có bài tập nào cần giải đáp, cứ đưa lên diễn đàn, trên VinhBaoClub nhiều anh chị giỏi lắm, và lúc nào cũng sẵn sàng giúp đỡ em.

luongsonba90

Hocj Mà Không CHơi Phí Hoài Tuổi Trẻ
Chơi Mà Không Học Bán Rẻ Tương Lai
Hi Mình góp vui câu này thôi:p

mua_tuyet

Thiên đường ko xa

Cố lên em, nếu cho rằng ĐH là thiên đường là mơ ước của mọi học sinh THPT thì "thiên đường" cũng ko xa xôi lắm đâu.
Từ nay đến lúc thi DH còn lâu lắm mà, có cố gắng thì chắc sẽ thành công thôi.
[YOUTUBE]http://www.youtube.com/watch?v=FjEuNRHG-sY[/YOUTUBE]
Chúc em may mắn khikhi_a3 !!!
P/s : nhưng đừng có chọn con đường DH mà học... 9 năm mới tốt nghiệp như mua_tuyet nhé.

Sửa lần cuối: