chao moi nguoi.rat vui duoc lam quen voi cu dan thuoc lao

saobang_hp3

chao cac ban.minh la mot cu dan vinh bao chinh goc.minh rat dac trung cua dan vinh bao,di dau cung co nguoi nhan dc ra minh la que o vb/the moi la chu?ba con co ai biet k?nch nhe.xem minh dac chung vi dieu j?:)

Nho_QueHuong

chào bạn rất vui và và chao đón bạn đến với cộng động 4r ,chúc bạn có nhưng giây phút hp cùng 4r nhé

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
chào mừng bạn, chúc bạn có những giây phút vui vẻ và ý nghĩa bên gia đình vbc nhé :)

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Rất vui khi bạn tham gia diễn đàn VinhBaoClub, chúc bạn có những giây phút thực sự vui vẻ. Mà bạn cho mọi người biết tên tuổi, rồi nơi bạn đã sinh ra và lớn lên đi chứ nhỉ (ý tớ là xã bạn đấy, biết đâu mình lại gần nhà :) )

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
Rất vui khi bạn tham gia diễn đàn VinhBaoClub, chúc bạn có những giây phút thực sự vui vẻ. Mà bạn cho mọi người biết tên tuổi, rồi nơi bạn đã sinh ra và lớn lên đi chứ nhỉ (ý tớ là xã bạn đấy, biết đâu mình lại gần nhà :) )
min chỉ muốn hỏi để xem có tranh thủ đc không thôi đây mà!

anhnongdan

chao cac ban.minh la mot cu dan vinh bao chinh goc.minh rat dac trung cua dan vinh bao,di dau cung co nguoi nhan dc ra minh la que o vb/the moi la chu?ba con co ai biet k?nch nhe.xem minh dac chung vi dieu j?:)
Chào mừng bạn gia nhập đội quân VBC.
Cái nét đặc trưng của người vĩnh bảo ta là "bảo" thành "bẩu" đấy. Cái này thì ít nơi nào có.