Con dâu đảm ???????????

hong ha

hohohoh................phong cách của tui khác phong cách của pạn................................sao phải học theo................

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
kiếm được con dâu đảm có ko nhể, khó quá khi mà thời nay . . . . . . .. . . . . . . . nản . . . . :confused:

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
lấy 3 vợ rùi mà toàn em nấu ăn kém, ko thể duyệt được . . . . .hix hix . . . cuối năm nay lấy thêm vợ nữa xem sao . . . . . . . . . . :::):::):::)

hong ha

:eek:hố há..............................3 vợ mà ko đc ai nấu ăn giỏi......................xem lại đi nha......................dám nói xấu vợ ah..............;):dap:;):dap:

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
:eek:hố há..............................3 vợ mà ko đc ai nấu ăn giỏi......................xem lại đi nha......................dám nói xấu vợ ah..............;):dap:;):dap:

he he :>:h hôm nào kiểm tra lại xem có duyệt được ko? . . . . . . . . . . . . :::)

hong ha

thế hum trước ko kiểm tra ah......cuối tuần vậy tiện họp mắt gd luôn.................:::)

hong ha

hum đó mỗi em nấu thui.....................ko tin ah.......hum đó nói rùi thây.............hoài ơi...........vào nói cho tớ câu.........:eek:

Nho_QueHuong

hjx vợ con làm giề . 1 mình 1 tjees giới ko thick hơn sao , lão điên kia , định thành cái mo khô sao mà lấy lắm vợ thía

hong ha

anh ơi...........nhưng ...................thì..........cho........:::):::):::):::)mà nhiều vợ nhưng có đc sơ muối gì đâu...............:>:h:>:h