Con trai nghĩ gì .....

anhnongdan

Gái xưa dáng đẹp như tiên
Gái nay như mấy con điên ngoài đường
Gái xưa may vá tỏ tường
Gái nay chỉ biết tìm đường shopping
Gái xưa mơi thật là xinh
Gái nay như thể tinh tinh khoe hàng
Gái xưa ăn nói dịu dàng
Gái nay ăn nói sỗ sàng thấy ghê
Gái xưa vừa gặp đã mê
Gái nay nhìn kĩ vẫn chê như thường
Gái xưa đâu biết trèo tường
Gái nay leo cổng kiếm đường theo trai
Gái xưa: thiếp nguyện theo chàng
Gái nay: ở đấy xếp hàng cho tao……
Sưu tầm.
:>:h:>:h:>:h

Gái thời nay là như thế, nhưng chắc các chị em VBC không thế đâu nhỉ. Vẫn hiền dịu, nết na, thùy mị....và làm siêu lòng các anh.[-O<

yooleegirl

Trưởng nhóm HĐH Sài Gòn
Đừng có vơ đũa cả nắm nhá, mọi người vào đây chia sẻ đấy, mà hơn nữa chủ topic lại chính là một ẻm VBC ấy.

là một ẻm vbc thì sao, k có chị em phụ nữ chúng em, mấy anh lấy kai gid mà thể hiện :>:h

Tình Đơn Côi

úi, sợ rùi mở hẳn cái pic để nói xấu chị em, 95% boy vào đây là chưa có ny,hoặc là bị ny đá =))
Sao chị biết là boy chưa có người yêu mò vào đây nhể?;))
Khổ thân mình quá chưa có nổi 1 lần có người yêu thế nên đã có người định hỏi xoắi đá xoay ở pic này rùi! hix hix;))

anhnongdan

là một ẻm vbc thì sao, k có chị em phụ nữ chúng em, mấy anh lấy kai gid mà thể hiện :>:h
Cái này là đúng rồi! Nhưng thiếu anh em thì chị em lấy ai đưa đi chơi, lấy ai ra mà chém gió nhỉ, còn nhiều thứ nữa lắm. Nói chung là chị em không thể thiếu anh em và anh em cũng không thể thiếu chị em, còn những chuyện nói xấu là hiển nhiên rồi....

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Haiz, kể ra những thằng không ai yêu như mình thì nhiều lúc cũng mạnh mồm nói yêu làm gì cho khổ, rằng thì là mà con gái khó hiểu, khó chiều lắm. Nhưng mà nói thẳng nói thật ra là cũng muốn yêu bỏ xừ lên được, nhưng chẳng ma nào nó nhòm ngó thì cũng đành vậy thôi. Đành tự an ủi bản thân bằng cái lý lẽ gọi là không có con gái thì tớ vẫn sống tốt, đúng là ngôn ngữ của mấy thằng ế.

Tình Đơn Côi

đấy là chị chỉ nói thế thui nhé, ai có tật thì giật mình thui e hehe:))
ấy chít sao ma xoắn thế cơ chứ :((
Khổ thiệt hay là chị giới thiệu cho em đối tượng nào ấy nhể?
Tình hình là gần ra trường đi làm rùi mà vẫn bị xoắn vì cái tội này khổ ghê:((

Haiz, kể ra những thằng không ai yêu như mình thì nhiều lúc cũng mạnh mồm nói yêu làm gì cho khổ, rằng thì là mà con gái khó hiểu, khó chiều lắm. Nhưng mà nói thẳng nói thật ra là cũng muốn yêu bỏ xừ lên được, nhưng chẳng ma nào nó nhòm ngó thì cũng đành vậy thôi. Đành tự an ủi bản thân bằng cái lý lẽ gọi là không có con gái thì tớ vẫn sống tốt, đúng là ngôn ngữ của mấy thằng ế.
Anh ơi! Sao anh độc địa thế! văn cụt à! hí hí;))
mà tầm tuổi anh mà chưa từng yêu dù chỉ 1 lần thì em bé ngay lập tức;))

taodo

Trùm quậy phá VBC
em nhochaycuoi bảo ai có tật giật mình kìa.Thằng nào ko có tật giơ tay nào :)) ta có tật đây =))

Tình Đơn Côi

Chú bé lại ngay đi cho anh coi. Nhân chứng sống đây :))
chém chém chém! anh Hiếu giả vờ định lừa tình ở ở rum này rùi! anh suót ngày bị gái lừa tình rùi còn béng bảng chém với em làm gì! em ko tin là anh ấy chưa từng, hí hí ;))
hic, thế e thích mẫu người thế nào, ko bít chị có hợp vs e ko nhỉ :))
ấy chết! em đâu dám! chị sinh năm bao nhiêu ấy nhể! khổ ghê có ma làng nhiều tuổi hơn mình hay sao mà mò mẫm đòi hỏi coi có dc ko nữa chứ;))
em thì kiểu gì cũng chơi nhạc nào cũng nhảy:))

ấy chết! em đâu dám! chị sinh năm bao nhiêu ấy nhể! khổ ghê có ma làng nhiều tuổi hơn mình hay sao mà mò mẫm đòi hỏi coi có dc ko nữa chứ;)) em thì kiểu gì cũng chơi nhạc nào cũng nhảy:))[/QUOTE nói:
um nghe thì cũng hay đấy hic nhưng mà nhìn cái chữ kí của e thế kia, hình như ... ko được rùi, đỏi lại may ra có ny em à.:)

dvhieu

Member
chém chém chém! anh Hiếu giả vờ định lừa tình ở ở rum này rùi! anh suốt ngày bị gái lừa tình rùi còn béng bảng chém với em làm gì! em ko tin là anh ấy chưa từng, hí hí ;))
Mày cứ cười đi. Sáng mai mà anh ko thấy cái mẹt mày thì đừng có trách... :-"

Tình Đơn Côi

um nghe thì cũng hay đấy hic nhưng mà nhìn cái chữ kí của e thế kia, hình như ... ko được rùi, đỏi lại may ra có ny em à.:)
ý chít! mà em hỏi chị sinh năm bao nhiêu sao ko trả lời nhỉ?:(
em chỉ sợ bị lừa tình thui! nếu mà có hình thức thế thì có khi sống một mềnh tới già:((
cái chữ kí ý có ý nghĩa đối với em đó chị! tại 1 số hoàn cảnh đum ra là em để như vậy ý mà! Mà đổi lại chắc gì đã có ngườì yêu;))

Mày cứ cười đi. Sáng mai mà anh ko thấy cái mẹt mày thì đừng có trách... :-"
ẹc! đương nhiên là ko có mặt rùi vì em còn dính môn truyền số liệu 3 tiết cuối sáng, còn chiều thì 3 tiết ngoại ngữ sao mà về đc chứ! với lại chiều mai còn lượn qua BigC làm ít hàng hộ người nhà rùi nhảy xe bus BigC mới về. Tầm đó chắc là khoảng gần 8h tối mai mới về tới nhà;))

Sửa lần cuối: