e k ngờ là a đã ....( 12:41 21-02-2011)

hp_style

Active member
e thật sự k thể ngờ được. ng mà e đã, đang và sẽ yêu đã từng làm chyện ấy vs ng khác. một ng mà theo như a nói là a k yêu, và ng đó cũng k yêu a. e ngạc nhiên lắm! e có ý giận a, ghét a,......nh e lại tha thứ cho lỗi lầm ấy.vì e tin a.e đã iêu a. mong rằng a sẽ k lừa dối e 1 lần nữa.
e thật k tin nổi e lại nhượng bộ đến thế. e ghét ngy của e đã 1 lần quan hệ nh k hỉu sao e lại nhượng bộ a. ngta bảo yêu thỳ hay mù quáng. chắc là thật. e đã mù quáng trong t/y của a. mọi ng ghét a. cấm e k cho iêu a, oy hnay a nói rằng a đã làm chyện ấy. đáng ra tất cả những điều đó khiến e có thể rời xa a. nh tsao e vẫn tiếp tục iêu a. chắc một ngày nào đó mình sẽ hiểu được tất cả, phải k a?
e luôn mong a thật lòng vs e, k lừa dối e,tôn trọng những gì là của e, thuộc về e. và lun cầu mong Yến và những ng k có ấn tượng về a sẽ dần hiểu được a, chấp nhận a, chấp nhận t/y của a và e.
chìu này Yến cho e đọc 1 câu chyện fic. e thấy e chưa pýt kiss .khi a kiss e, a có cảm nhận thấy điều đó k? đầu tiên a kiss e, e cũng mún đẩy a ra, oy oánh a( vì cái tội kiss bừa bãi). nh a cứ cố tình kiss e. và làm e có cảm giác. và mún kiss a

Sửa lần cuối:

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
haizzz...khi yêu là mùa quáng mà...ko thể phân biệt đâu đúng,đâu sai...chỉ biết rằng trao hết niềm tin cho ng mình yêu..rồi thất vọng :))

huangmingjun88

[X-V.I.P] - Trùm Giải Trí
uh, đây là chuyện của anh mà, người ấy viết cho anh đó....

Giờ thì đã đoán ra...muốn anh em góp ý hả bạn ;))

Người yêu mình mà quan hệ với người khác cho sập nguồn luôn.

chú nói ko đúng lắm...nếu thuộc về quá khứ thì có thể xem xét...chứ còn diễn ra song song thì tan thớt =))

hp_style

Active member
Êu @@. Thế là 1 lần nữa anh lại bị bóc em à :(. Chị ấy yêu anh tha thứ cho anh vậy mà sao lại chia tay ? Suy nghĩ kĩ chưa anh.

Anh suy nghĩ kĩ rồi mà em, chủ nhân của bài này hok phải là người yêu cũ, mà là người yêu mới hiện giờ của anh, còn người kia thì chú biết rồi còn gì, đường ai lấy đi rồi em ạ..

hp_style

Active member
Uh, anh biết mà, anh hok có ý đó,nhưng tại vì người này yêu anh nhiều lắm, anh hok thể phụ tấm lòng của họ dc,Còn người kia thì h đã là quá khứ rồi em a.

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Cố gắng lên anh. Bi giờ tìm người iêu mình thật lòng khó lắm. Nên trân trọng tình cảm của ng ấy anh ạ.

hp_style

Active member
Uh,anh thấy vui hơn nhiều rồi em ạ,bây h sẽ bước tiếp trên con đường con dang dở, đã bị bỏ lỡ 1 thời gian rồi...

hong ha

ui.nản với mấy ông này wa.thế nên em mới nói ko tin đc con trai bjo.oy chỉ làm khổ con gái(*):buon