Em cần 1 lời khuyên..:(

Cu_Ty

DJ Hoang_House

Tình hình là như thế này các bác ạ..:(

Chúng em yêu nhau cũng dc vài 3 tháng rồi. chúng em đã có những ngày thắng bên nhau thật hạnh phúc biết bao. Em ân cần quan tâm lo nắng cho người ấy từng phút từng giờ ...:(
Cứ hễ cầm chiếc đt trên tay là em chỉ biết 1 điều là gọi cho người đó thui...

Sau 1 thời gian yêu nhau em tưởng hp của em và người ấy sẽ mai bên nhau không bao giờ xa nhau..:(

Nhung 1 thời gian em bận với công việc không có thời gian lên cũng khó và quan tâm dc đến người ấy..:( nhưng bận như thế nào đi nữa tối tầm 22h em vẫn liên lạc với người đó..
Nhung chỉ dc 3 đến 4 hum thì em điện thoại cho người em yêu thì người đo lại không nghe máy và còn bấm máy bận..em đã nghĩ có chuyện gì rồi lên vẫn điện cho n ấy.. và cuối cùng người ấy nghe và em hỏi..

Em : làm sao vậy
N đó : Em không sao ..Rồi tắt máy luôn
Em : gọi lại tiếp người ấy .. thuê bao

Núc đó em đã thấy điên dần lên . ;):dap:

Và cuối cùng em đã nhận dc 1 cú đt của n đó ..:

N đó : anh à.. cho em xl về tất cả có lẽ em và anh không hợp không thể ở bên nhau dc..:((

Em: im lặng trong lỗi đau khi nghe dc những lời nói đo

Bắt đầu từ đấy em tìm mọi cách liên lạc như không dc núc nào người ấy máy đt cũng bận..:(

Và không onlie nữa..:((

Em nghĩ người đó đã thay đổi..:(

Theo anh chị em có lên và không lên yêu nữa không...???

Em buồn lắm..:((

Sửa lần cuối:

Nho_QueHuong

em ah trên đời ko thiếu gì gái ko việc gì phải buồn vì một người phụ bạc như vậy , có lẽ cô ta có người yêu khác rùi

hoaivitkute

Moderator
hiazzzz...............tình yêu là gì....mà thế giới phải khóc.......kệ thôi em a..........đó ko phải một nửa của mình..........thì đừng bao h níu kéo...............

anhnongdan

Với cái lý do không hợp nhau thì anh nghĩ chuyện của em nên dừng lại ở đây có lẽ sẽ tốt cho cả hai. Tình chỉ đẹp khi tình dang dở.

lies

người ta có lý do và suy nghĩ kỹ thì mới làm như thế............mình nên tôn trọng quyết định của người ta coi như tc cuối cùng dành cho nhau
Đời còn dài zai ( gái ) còn nhiều.

dungngo87

Con gái khi yêu thì thường là yêu hết lòng, luôn muốn được quan tâm. Còn con trai thì ngược lại, đến ba bốn ngày ko đến thăm người yêu mà vẫn cho là bình thường và vì lý do công việc bận hay này nọ....liệu mấy ngày không gặp đó con trai có nhớ người ta phát điên phát rồ lên như con gái đang nhớ ko. Rồi đến lúc người ta giận dỗi một tí thì kêu đau khổ này nọ, nghi ngờ đủ thứ....rồi cũng chả thèm đến gặp trực tiếp để hỏi, mà lại ngồi 1 chỗ than thở. Chán :(

Cu_Ty

DJ Hoang_House
Con gái khi yêu thì thường là yêu hết lòng, luôn muốn được quan tâm. Còn con trai thì ngược lại, đến ba bốn ngày ko đến thăm người yêu mà vẫn cho là bình thường và vì lý do công việc bận hay này nọ....liệu mấy ngày không gặp đó con trai có nhớ người ta phát điên phát rồ lên như con gái đang nhớ ko. Rồi đến lúc người ta giận dỗi một tí thì kêu đau khổ này nọ, nghi ngờ đủ thứ....rồi cũng chả thèm đến gặp trực tiếp để hỏi, mà lại ngồi 1 chỗ than thở. Chán :(

Thế à

Thế sinh ra con gái là chỉ thế thui à

Không biết đến nỗi buồn của con trai sao

hoaivitkute

Moderator
em đồng ý với ý kiến này..........con gái kan rất kan sự quan tâm...vi dù sao con trai cũng đủ mạnh mẽ để vượt qua nỗi đau.

Cu_Ty

DJ Hoang_House
em đồng ý với ý kiến này..........con gái kan rất kan sự quan tâm...vi dù sao con trai cũng đủ mạnh mẽ để vượt qua nỗi đau.

sai hết..:))

Ví dụ : Các bạn gái nấy chồng rồi. như mà chồng đi làm xa không về dc và ít ở bên các bạn nữa

Thế các bạn đi cặp bồ à

hik hik

dungngo87

sai hết..:))

Ví dụ : Các bạn gái nấy chồng rồi. như mà chồng đi làm xa không về dc và ít ở bên các bạn nữa

Thế các bạn đi cặp bồ à

hik hik
Bạn so sánh thế này thì chả biết giải thích với bạn thế nào cả. Con gái yêu là xác định tương lai, chứ không yêu chơi bời như con trai. Chính vì thế mà khi yêu vào bao giờ con gái cũng thấy lo lắng, sợ mất người mình yêu, thế nên cái việc bạn vô tâm mới làm người ta giận hờn và chấm dứt liên lạc với bạn như thế. Còn cưới rồi, xin lỗi bạn, lúc ấy bạn ko còn là thằng con trai lông bông như thế này được đâu, mà bạn là một thằng đàn ông mang trên vai thêm trách nhiệm vợ con, gia đình rồi. Lúc ấy, khi bạn vắng nhà thì vợ bạn có hàng trăm mối bận tâm đổ lên đầu, công việc, gia đình, con cái và cái chức danh vợ bạn nó gắn cho đến khi bạn li dị rồi, chả còn thời gian mà giận với dỗi như bạn nói đâu.

anhnongdan

Bà đừng vơ đũa cả nắm nhé! Trên đời này cũng không thiếu những người đàn ông yêu thương thật lòng đâu :)