Em là men mới mong các anh chém ác vào nha!!!!!11111

vba100

Thiếu Tiền .....
:chika: Ta đã đc ra tù rồi ...........................

ta sẽ chém nhiệt tình chém gió thì thường quá ta se chém thành bão .....:mad:

:die: Thui ta chỉ nói thế thui có jì để lại tin nhắn ta dạy cách chém bão........................:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h:>:h

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chú em quay lại trong tù cho lành, ở đây gặp chị em ko cẩn thận là mất . . . . . . . . . . . . . . . :::)

Lâm lilac

Magnae!
Oái ra tù nhanh thế.......Cứ tửng ở trong ấy thêm vài "năm" nữa chứ :>:h
Thôi thỳ chúc v3 nhanh nhanh vào tù, cho môi trường thêm phần trong lành :>:h :>:h

t.a.music

100% Còn ZIn
[MARQUEE]Ta là V3 ta sẽ quay lại để chém chị em mong chị em thông cảm ...........[/MARQUEE]
PHP:
chém hok thành bão thì hok bao jio chém nữa

trang_kunkun

X-V.I.P
hê thảo nào dạo này thấy ông anh biệt tăm hóa ra là pải đi bóc lịch....:>:h
e k như mọi người chúc anh sớm vào tù lại...để a ở ngoài còn có người để e chém chít chứ...
ngon òy ta đã có đồ nhắm...:rolleyes:

limited1989

Phóng viên Ảnh
Mới ra tù thì cận thận đấy không thì lại bị giang hồ chém mọi tay nữa đó . Bộ bidama kẻ sọc vẫn đang chờ em phía trước .:>:h

Lâm lilac

Magnae!
Cẩn thận....Ráng quay đầu đy...Đừng có điên mà chém liên tinh....để bỵ band rồi...tạo nick mới....nhảy vào la oan nhá! :chika:

hong ha

chào v3 nha.tớ đứng đây cho pạn chém đó.ko chém đc thì đừng trách tớ.hahahahaha.tớ phải học hỏi pạn nhiều:cool::cool::::)

cobevuitinh88

hik hik sao ko ở trong đó dưỡng già đi còn ra tù làm gì, ra rùi lại bị chém khổ ra. anh làm đơn xin vào tù đi, em sẽ đưa cơm cho anh . . . . . . . :chika45:

t.a.music

100% Còn ZIn
PHP:
Tui là V3 xin thông báo nick vba100 hok còn tồn tại nữa t.a.music đứng lên thay thế có ji anh chị em chem vào nick này nhà V3 lại vào tu đến 2013 gặp lại mọi người...................  cám ơn cobevuitinh88 cố gắng đưa cơm thường xuyên nha   !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!   
                   Tui sợ đói lém à........................
              Cô đơn quá.....................................:mad::mad: