From all smod, mod and member of 4rum!

Lâm lilac

Magnae!
ĐƠN XIN TỪ CHỨC!
Cảm ơn 4rum thời gian qua đã tạo cho em những khoảng thời gian vui vẻ khi được làm mod. Nhưng bây giờ em thấy mình không còn xứng đáng để làm một mod của 4rum nữa! Em đã không làm tròn trách nhiệm của một mod. Nay em làm đơn này mong BQT chấp nhận cho em được làm một member như mọi người! Trong khi chờ đợi BQT quyết định thỳ em xin cảm ơn tất cả mọi người!

Naruto_9x

Tình Đắng
hjc,sao bây giờ ai cũng đề đơn từ chức là sao vậy trời,hjchjc,không có tinh thần hợp tác,đóng góp gì cả,hjchjc

taodo

Trùm quậy phá VBC
topic này ngừng spam cho đến khi admin ra quyết định.Mọi người thông thông cảm nhé

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Lá đơn không được chấp nhận. Và mình cũng xin tuyên bố, từ bây giờ mình sẽ không chấp nhận bất cứ một đơn từ chức vì bất cứ một lý do nào. Khi các bạn đăng ký là một thành viên trong ban quản trị, các bạn cũng đã đọc hết quy định, trách nhiệm, nhiệm vụ của mình phải làm. Không phải ai thích làm mod, viết một cái đơn, sau đấy không thích làm nữa thì viết một cái đơn xin từ chức là xong mọi chuyện. Đã chấp nhận, đã đọc các quy định thì phải cố gắng hết mình, cố cho đến bao giờ không cố được nữa thì thôi, chứ không phải cứ thấy khó là bỏ, thấy khó là đổ hết trách nhiệm cho người khác, mình thì chỉ cần nhận lỗi là xong nhiệm vụ. Khó, thì phải tìm cách, xem nó khúc mắc ở đâu, có cách nào giải quyết, nếu không làm được một mình, thì đưa ra ý kiến để mọi người cùng thảo luận, cùng tìm cách tháo gỡ. Chắc chắn sẽ không ai khó tính tới mức, mà nhờ không thèm làm, không thèm để tâm tới. boydaukhi nói đúng, cứ tình trạng thế này, chắc mình cũng phải làm một cái đơn xin từ chức, rồi giải tán 4rum luôn. Mình có thể làm như vậy, chỉ cần một cái kick chuột là từ giờ trở đi sẽ không ai biết đến VinhBaoClub nó là cái gì nữa. Nhưng mình không thể, bây giờ nó không phải là của riêng mình nữa, mà mình phải có trách nhiệm phát triển nó. Thử hỏi, trong thời gian này, mọi người đã cố gắng hết sức, đã làm mọi cách để thoát ra tình trạng này chưa. Mình biết các bạn có thể làm được nhiều hơn nữa, việc phát triển VinhBaoClub không phải là việc gì đó quá khó, quá xa vời. Mỗi người một nhiệm vụ, mỗi người một lĩnh vực, thực hiện thật tốt nhiệm vụ của mình thì có cái gì là không thể đâu. Vì vậy, bây giờ thay vì nghĩ cách làm sao viết một cái đơn từ chức thật hay, nghĩ cách làm sao để mình nhận lỗi thật nhiều nhất thì mọi người hay nghĩ cách làm sao hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình nhất, nghĩ cách làm sao phát triển, đưa 4rum đi theo một hướng tốt nhất. Mình tin sẽ làm được mà.

Riêng Lâm, đúng là hôm qua anh có sai sót khi không giao nhiệm vụ được cho em, nhưng trong BQT em là một thành viên quan trọng đấy. Thứ nhất, em là đứa em nhỏ tuổi nhất diễn đàn, lại không phải thuộc Vĩnh Bảo nhưng vẫn nhiệt tình, vẫn đưa được ra những bài viết giá trị, có tính thảo luận. Chính em là động lực để các thành viên trong BQT cố gắng hết sức. Thứ 2, em thuộc tầng lớp còn trẻ, trong khi đó các anh hầu hết đã trở thành những thanh niên già, có nhiều cái các anh không thể biết giới trẻ các em cần gì, muốn gì, và em chính là cầu nối giúp diễn đàn hiểu nhau hơn.

Vì vậy hay quên đi việc xin từ chức, mà tập trung vào làm tốt nhiệm vụ của mình đi nha. Anh giao luôn nhiệm vụ này: Em phụ trách Mảng THCS, đặc biệt là tiếng Anh nên hãy đưa ra những bài học, cách học, hoặc những bài tiếng Anh mà học sinh cấp hai cần. Và em còn thêm mảng Made by teen, hãy đưa ra những mẹo nhỏ, những đồ tự tay mình làm ra để chia sẻ với mọi người. Hy vọng em sẽ hoàn thành tốt nhiệm vụ của mình.

Naruto_9x

Tình Đắng
hjc,vậy nên em đề nghị BQT trên HN thường xuyên off trà đá để bàn bạc hướng đi và các hoạt động,từ sau 20-11,em sẽ cố gắng đặt sân bóng sớm mỗi tuần để 4rum ta trên này đá tập vs nhau và cũng là để họp các thành viên luôn,phải off thì mới đưa ra được các phương án giải quyết khó khăn,chứ onl thế này ảo lắm,chưa được

Lâm lilac

Magnae!
Hĩ! Từ chức cg~ ko xong chán như con gián! Bực mình wa'>"<! Em ko phải là em thý khó mà bỏ! Mà do em thý mình ko làm tròn nhiệm vụ của một mod nữa!

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
thế theo e trách nhiệm của mod là như thế nào?.e quá đề cáo tầm quan trọng của mod rồi đó.hãy làm những ji mình cảm thấy đúng đắn vì lợi ích của cộng đồng,cố gắng lên e!!

911

Super Moderator
gửi tới tất cả lời xin lỗi . dạo này do công việc , tớ chuyển chỗ làm nên ko có nhiều thời gian online đóng góp cho dd . là một smod nhưng cảm thấy mình đóng góp cho dd ít quá , thấy cũng ái ngại . nhưng mong rằng sau khi công việc ổn định sẽ có thêm thời gian để ol cùng mọi người. 1 ngày ko ol , vào dd nhìn thấy 2 đơn xin từ chức , 1 bài góp ý kiến ... và một số vấn đề . là 1 smod quả thật ko muốn nhìn thấy nó chút nào . chắc các bạn cũng như mình thôi , đâu ai muốn một ai đó từ chức và nhất là nice và mashi , 1 người đã theo dd chúng ta từ khi thành lập , đã góp 1 phần rất quan trọng vào sự phát triển của dd bây jo ( nicedream). 2 là người tuy mới vào dd chưa dc lâu nhưng đã có những bài viết rất hữu ích cho dd, sự nhiệt tình của em ai cũng có thể thấy rõ ( mashi)
tại sao đang làm lại bỏ , tại sao ko hoàn thành nhiệm vụ dc giao?
chỉ vì một chút khó khăn mà bỏ dc sao?
muốn thành công thì phải vượt qua thử thách , đây là thời gian đang thử thách lòng can đảm và sự quyết tâm của chúng ta đó
cho mình hỏi một câu nhé : các bạn đến với vbclub với mục đích gì ? nếu chỉ là giải trí cho vui thì chắc ko phải người vb chúng ta rồi
con người vb luôn nhiệt tình , làm việc hết mình và giúp đỡ ai cũng hết mình
chúng ta đến với nhau và gặp nhau tại đây ( vbclub) ko những để giao lưu học hỏi , đoàn kết người vb xa gần mà còn để giúp đõ những người khó khăn , những em nhỏ khó khăn trong việc tới trường .......
mong rằng các bạn hãy nghĩ lại với lá đơn của mình và những người còn lại ( cả tôi : 911) hãy cố gắng phấn đấu học tập làm việc tốt , xây dựng vbclub ngày một lớn mạnh
ko quan trọng các bạn là ai , đến từ đâu , trai gái , già trẻ, giầu nghèo , đang đi học hay đi làm .....đến với vblcub đều là anh em.
đôi dòng tâm sự có j mong anh em bỏ qua
thanks

Lâm lilac

Magnae!
Thui vậy em xin làm tròn bổn phận của một mod vậy! Em xin lỗi vì đã có cách ứng xử không phù hợp mong mọi người thông cảm cho em! Hi vọng là sẽ không có ai rời bỏ 4rum nữa mà chỉ có thêm người thôi! Và em mong những ai có ý định bye 4rum thỳ mau quên cái ý định vớ vẩn và ngu ngốc đó đi!

Mashimaro đi rồi mọi người ơi! Nó gửi lời sr tới mọi ngườời nhìu! Mong mọi người thông cảm cho nó! Nó bị sốk lắm!Nó nói mong mọi người đừng xóa ID của nó!

taodo

Trùm quậy phá VBC
Thui vậy em xin làm tròn bổn phận của một mod vậy! Em xin lỗi vì đã có cách ứng xử không phù hợp mong mọi người thông cảm cho em! Hi vọng là sẽ không có ai rời bỏ 4rum nữa mà chỉ có thêm người thôi! Và em mong những ai có ý định bye 4rum thỳ mau quên cái ý định vớ vẩn và ngu ngốc đó đi!

Chuc mừng em đã quyết định lại.chào mừng em.em mà hok làm thì ai chém gió với anh^_^

Lâm lilac

Magnae!
Em sẽ ở lại nhưng với điều kiện mọi người chờ em trong vòng từ 1->2 tuần nha! Em cần thời gian!Em iu mọi người trong 4rum mình nhìu