Góp ý về diễn đàn

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Em bây giờ là mod box ảnh, nói chung là công việc nó cũng k có nhiều. Chỉ có update ảnh mà thôi. Nhưng em thấy hiên nay các mod của VBC đã thiếu hụt đi rất nhiều, và cái ”quyền“ của ban quan trị cũng đi xuống, cũng như khả năng làm việc. Điều này rất ít người thực hiện được.
Cũng tiện nói luôn rằng , em chỉ có khả năng xử lý trong box mình quản lý, còn 1 số box khác thì lại ít thấy ai đả động gì đến. Cứ cho là thiếu mod đi, nhưng 1 số smod và MIN quyền quản trị cao hơn nhìn thấy bài viết post sai box cũng k đả động gì. Việc tìm kiếm bài viết rất khó khăn. Mod nào ít onl được hay bận việc thì đã k nói, nhưng các mod thường xuyên online cũng k thấy xử lý vấn đề này.

Nhiều người hỏi em bài viết này post ở đâu, hay là cái bài ấy nằm chỗ nào. Đến như em tìm bài viết trong diền đàn thấy khó qúa cũng phải ra google mà search. Đấy là em nói trên phương diện em còn nhớ đc tên topic, giả sử ai ko nhớ được thì tìm bài viết cũng đủ chết.

Em ví dụ như hình ảnh hoạt động lại post vào thắc mắc góp ý, tin tức lại post vào hướng dẫn sử dụng diễn đàn.

Các box khác nó nằm ngoài quyền hạn của em đáng lẽ ra em ko nên nói, nhưng thấy các mod làm ngơ qúa ,mà việc tìm kiếm lại thêm khó khăn. Em k chỉ đích danh ai hết, nhưng mong các mod làm việc xát xao hơn , hiệu qủa hơn để diễn đàn ngày càng phát triển và có tổng quan đơn giản dễ sử dụng , thuận tiện cho anh chị em mới đến theo dõi hơn.

Thân,Tình Dang Dở.

Sửa lần cuối:

anhnongdan

MIN và các MOD nên ngồi lại với nhau họp bàn lại về cách quản lý diễn đàn đi thôi. Chứ bản thân MOD không nên lập topic như thế này, phô trương lắm.

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
MIN và các MOD nên ngồi lại với nhau họp bàn lại về cách quản lý diễn đàn đi thôi. Chứ bản thân MOD không nên lập topic như thế này, phô trương lắm.

chẳng phải là muốn lập topic này, mà là tình trạng post bài sai box thế này diễn ra lâu rồi, nhưng vượt quyền nên chẳng ý kiến gì. Nhưng mà các topic nó lẫn lộn hết cả, biết đường nào mà tìm. Mod biết mà còn k ý kiến thì còn nói chuyện gì nữa.
Theo ý anh là em k nên lập topic này và cứ để tình trạng này tiếp tục fai ko?

Nho_QueHuong

chú nói đúng đấy <tình dang dở> anh cũng thấy vậy và lại dạo này MIN sao ấy chả quan tâm đến 4r ntn , hix nghĩ mà nản ,có lẽ lên tổ chức họp đi , cứ tình trạng này mình thấy ko ổn đâu

bạn ah ko phải MOD muốn post đâu , nhưng mà nhìn 4r như vậy , ko ai lên tiếng thì sẽ ra sao , tình hình lại càng xấu thêm thôi ,

friend_kute

friendkute
Đề nghị BQT làm mới lại cái 4rum cho phong phú.ảnh hoạt động nhà mình nhiều mà
vẫn cứ để những cái lâu lắm rùi.......
Làm mới 4rum sẽ thu hút được nhiều mem mới và các mem cũ vào cũng đỡ chán mắt.
Công nhận ảnh các hoạt động thì mỗi lần xem tìm mãi mới thấy.nản....
BQT ai bận nên san sẻ quyền cho mem nào có thể onl thưởng xuyên như thế 4rum sẽ mới mẻ,năng động hơn

anhnongdan

em xe lu nói chuẩn ko cần chỉnh............
Biệt hiệu Lan Xe Lu giờ mềnh mới biết :))

chẳng phải là muốn lập topic này, mà là tình trạng post bài sai box thế này diễn ra lâu rồi, nhưng vượt quyền nên chẳng ý kiến gì. Nhưng mà các topic nó lẫn lộn hết cả, biết đường nào mà tìm. Mod biết mà còn k ý kiến thì còn nói chuyện gì nữa.
Theo ý anh là em k nên lập topic này và cứ để tình trạng này tiếp tục fai ko?
Thì em nên ý kiến với MIN về MOD đang quản lý box ấy để MOD đó nhìn nhận lại xem mình đã hoàn thành tốt nhiệm vụ chưa?

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Biệt hiệu Lan Xe Lu giờ mềnh mới biết :))

Thì em nên ý kiến với MIN về MOD đang quản lý box ấy để MOD đó nhìn nhận lại xem mình đã hoàn thành tốt nhiệm vụ chưa?

Liên thiên vào box ảnh thì ko có topic bị remove mới lạ đấy anh à. Ảnh thành viên úp lên e vẫn cập nhập thường xuyên đấy. Xem lại giùm em đi.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Đã tiếp nhận và sẽ cố gắng từng bước khắc phục những điểm còn hạn chế. Cảm ơn sự đóng góp của tất cả mọi người.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Nói không phải mang tính tiêu cực chứ cứ làm cái kiểu này em cũng thấy gần chán và hơi ngán rồi. Cần phải có sự cải cách từ trong ra ngoài, rất có thể sẽ động chạm đến "Lầu 1 góc" nên mọi người thông cảm. Ghi nhận ý kiến và nhất định sẽ có phương án thay đổi

Mong mọi người ủng hộ!

911

Super Moderator
Thanks ý kiến của mọi người , Mong rằng bqt sẽ sớm họp mặt và làm cuộc cách mạng về nhân sự
Sơn: có gì Cứ nói thẳng ra em, ko nên úp mở thế

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
Thanks ý kiến của mọi người , Mong rằng bqt sẽ sớm họp mặt và làm cuộc cách mạng về nhân sự
Sơn: có gì Cứ nói thẳng ra em, ko nên úp mở thế

em đang lên nghị quyết anh ạ, sắp tới anh em mod tập trung trong phòng họp thảo luận nhé :)