gửi người e yêu nhất (.................)

trang_kunkun

X-V.I.P
đêm qua là một đêm thiếu ngủ với e...có lẽ vị trí của e tr0ng anh k quan trọng...2 người kia quan trọng hơn e nhiều...

a lúc nào cũng muốn người yêu anh tin tưởng a tuyệt đối...nhưng a đã bao giờ nghĩ là a chưa tin tưởng e thì sao a lại có thể đòi hỏi e có thể tin a ngay lập tức,ngay khi chúng ta mới bắt đầu chưa được bao lâu...

tình yêu để làm j??? nó là để cho 2 người tìm hiểu nhau,đến vs nhau rồi mới có thể nói chuyện tin tưởng nhau tuyệt đối được a ak...
e k pik liệu chúng ta có thể đi tiếp được không..hình như là a k muốn...còn e lúc nào cũng mong mọi chuyện được suôn sẻ..e k muốn có những xích mích k đáng có...

e cũng chỉ có thể nói được như thế thui vì a k tin e...cứ để mọi chuyện tự nhiên là tốt nhất...khi a nhớ đến e có nghĩa là a cũng có tình cảm vs e...vậy thì đừng làm nhau buồn...........
mong a hiểu được tình cảm của e..........

phamtrongdac

-»(‡ l £ØV€ ¥Øµ ‡ ) »-
hjc trang ui tậpt trung ôn thi nhé em thi xong ùi thì tha hồ iu hihi :::):::)
có ai cần name nhân vật nam ko nào :::)

hong ha

:p:hoc:p:hoc:p:hoc:p:hoc:p:hoc:p:hoc:p:hoc học đã em ơi.ko đc nghĩ gì.học mới có tương lai.oy sớm ko đc gì mà kại mất nhiều thứ đó em

taodo

Trùm quậy phá VBC
ôn thi cho tốt em gái ah,ông trời ko bất công với ai điều gì đâu.cố lên em

chuoi10691

CÔ ĐƠN
Thôi đành vậy.đành phải học thôi em...học học học,học nữa, học mãi...đúp lại học tiếp...dốt qúa nghỉ luôn..hehe nói cho vui thôi.cố lên e mọi người chúc e thành công đó

taodo

Trùm quậy phá VBC
thôi nhân vật chính vào rồi,biết rồi,vô mà nhận sản phẩm đi em :)) :die:

em à, chuyện tình cảm cũng thật khó nói,rõ ràng người ta có lúc không tốt với mình nhưng mình thì luôn hi vọng...theo ý kiến của chị,bây giờ là thời điểm quan trọng để bước sang 1 trang mới trong đời, em nên tập trung vào học, tạm gác lại mọi thứ sang 1 bên, chờ thi xong lúc ấy tâm trạng cũng tốt hơn, sáng suốt đủ để xử lí mọi việc tốt hơn. Chị cũng như tất cả mọi người trong dd, mong muốn những điều tốt nhất đến với em. Chúc em đạt được kết quả cao trong đợt thi sắp tới.

trang_kunkun

X-V.I.P
em à, chuyện tình cảm cũng thật khó nói,rõ ràng người ta có lúc không tốt với mình nhưng mình thì luôn hi vọng...theo ý kiến của chị,bây giờ là thời điểm quan trọng để bước sang 1 trang mới trong đời, em nên tập trung vào học, tạm gác lại mọi thứ sang 1 bên, chờ thi xong lúc ấy tâm trạng cũng tốt hơn, sáng suốt đủ để xử lí mọi việc tốt hơn. Chị cũng như tất cả mọi người trong dd, mong muốn những điều tốt nhất đến với em. Chúc em đạt được kết quả cao trong đợt thi sắp tới.
hi vâng ak :::) sướng ếk đc mọi người đứng về 1 phe....hehehe :chika: