Hà Nội ơi, off nào...

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Tiếp nối thành công của buổi off trước và mong muốn của nhiều member, và cũng là mong muốn của mình, có thể mem Hà Nội sẽ làm một buổi off gặp mặt đầu xuân trên Hà Nội.

Thời gian: Chủ Nhật 8h ngày mùng 7 tháng 3 năm 2010
Địa điểm : Cổng trường Đại học Giao Thông Vận Tải
Phương tiện: Mọi người tìm mọi cách để có thể đến cổng trường, khi đến nơi có thể tùy theo tình hình phương tiện để quyết định phương án đi lại, có thể đi xe máy nếu đủ xe, nếu ko có thể đi bộ hoặc xe bus (những ai có xe máy, mà đi một mình, cố gắng mang thêm một mũ bảo hiểm)
Lịch trình: Khi gặp nhau, mọi người sẽ cùng bàn bạc và đưa ra lịch trình tốt nhất

Mọi người đăng ký ngay trong topic này nha. Số thành viên trên HN là khá nhiều, vì vậy mọi người cố gắng sắp xếp thời gian để có được buổi off vui vẻ nha.

Note: Rất vui nếu có khách mời từ các nơi khác.

Naruto_9x

Tình Đắng
ôi chết rùi, em rút ds,hum đó em có việc rùi bác admin ơi,tiếc wa,hum tết đã không đi đc

lengochp

Tình hình là rất tình hình,lần off này có vẻ cũng khá đông thành viên đấy nhỉ. Tuy nhiên kế hoạch lần này chúng ta cũng không nên gặp rồi mới bàn. Những thành viên nào có ý kiến gì cho buổi off này sẽ đưa trực tiếp lên đây. Bác AdMin cho em hỏi tí về mục đích chính của buổi off lần này là j vậy. đã có kế hoạch vạch sẵn ra chưa. Bác cứ thẳng thắn đưa ra cho mọi người đóng góp.
Theo em thì nếu chỉ là gặp mặt đầu xuân ta nên tổ chức tại môt địa điểm nào đó, nếu tất cả các thành viên đều có phương tiện thì ngon quá, ta sẽ tổ chức một chuyến dã ngoai( nếu ví xiền pà con dày dày :D) còn không thì tổ chức an uống hát hò...
Bác nào có ý kiền ý cò gì cứ mạnh dạn phát biểu kẻo mất quyền lơi đó nha. Lần off tết khá là ý nghĩa và vui vẻ. Tiếp nối lần này hi vọng thành công hơn.
Thân!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
ngày off sắp tới, mà theo tình hình, nhiều người bận vào buổi này quá. Vì vậy có thể buổi off lần này sẽ được hoãn lại một thời gian, đợi đến một ngày nào đó thuận lợi cho tất cả mọi người, như vậy mới vui được.

barcaga

ngày off sắp tới, mà theo tình hình, nhiều người bận vào buổi này quá. Vì vậy có thể buổi off lần này sẽ được hoãn lại một thời gian, đợi đến một ngày nào đó thuận lợi cho tất cả mọi người, như vậy mới vui được.

sắp tới 2 có 2 cái đồ án.hoãn đi anh :p:chika45:

hungpetit

Tình hình đăng ký thế nào rồi. Cho tớ 1 chân với: số của tớ là 0936368986: YM: venus2152 (Cứ buzz nhé, hay đế ọp)