Hàng mới về

traingoan

Chào gia đình VBC thân thương.
Vòa Diễn Đàn cũng kha khá thời gian, hum nay em mới mạnh dạn làm cái tiểu sử ngắn ngủi mong bà con chung tay giúp đỡ.
Iem là trai tân và ngoan: nick em là traingoan
Đang học và hành tại trường bán trú Đồ Sơn
Năm nay em 19 tuổi
Tuy trẻ thế nhưng em đã có khá nhiều kinh nghiệm trong việc lái máy bay các hạng:>:h
Rất vui được làm quen với mọi người

hong ha

Vòa Diễn Đàn cũng kha khá thời gian, hum nay em mới mạnh dạn làm cái tiểu sử ngắn ngủi mong bà con chung tay giúp đỡ.
Năm nay em 19 tuổi
Tuy trẻ thế nhưng em đã có khá nhiều kinh nghiệm trong việc lái máy bay các hạng:>:h

chào mừng em đến với vbc.chúc em có những phút giây vui vẻ bên mọi người.:D:scup .mà nè em lái đc hết các loại máy bay ah.giỏi:>:h

hoaivitkute

Moderator
Năm nay em 19 tuổi
máy bay hả....chị cóa cái boeing 747......thử hok.....cho luôn....hahahaha

traingoan

Bằng lái này lái được các hạng pà chị ah, từ máy bay bà già hay đỏng đảnh-trục trặc đến những siêu phẳng siêu âm, em còn lái cả những loại đang trong thử nghiệm cơ đấy.
Thành tích đáng nể là em lái một chiếc bà già đời 1980 bay thông đêm không nghỉ!
Các chị có gì chỉ giáo nghen

hong ha

Bằng lái này lái được các hạng pà chị ah, từ máy bay bà già hay đỏng đảnh-trục trặc đến những siêu phẳng siêu âm, em còn lái cả những loại đang trong thử nghiệm cơ đấy.
Thành tích đáng nể là em lái một chiếc bà già đời 1980 bay thông đêm không nghỉ!
Các chị có gì chỉ giáo nghen

ngon đc đấy........................................:>:h

Cu_Ty

DJ Hoang_House
TRai bao hả em........Hay là gì

.............................................................:::)

Linhdanhthue

Hàng từ Đồ Sơn cơ mà ông Hoang_cut ạ :>:h. Nhưng các chị em cũng cẩn thận. Chẳng hơn đồ nhà đâu :::)

taodo

Trùm quậy phá VBC
Chào lính mới từ vùng bão trở về,anh cũng thích đi chống bão ở ĐS lắm,khi nào có bão cấp 15 thì alo cho anh với nhé.nếu ko có bão thì về chống bão ở VBC thôi,đồ nhà vẫn tốt.VBC nối mạng ĐS,chào mừng

Lâm lilac

Magnae!
Welcome you to VBC......CHúc anh có những giây phúc vui vẻ tại thiên đường VBC.....:>:h
Profile ấn tượng ghê :chika:

traingoan

Thank mọi người nhiều, thank mashimaro_dethuong_lilac hy vọng em sẽ là người giúp anh có được cảm giác lên tới đỉnh thiên đường.
Các bác ah: Đồ nhà dùng nhiều dễ nhàm chán, ở đời ai cũng thèm của lạ vì vậy em mới mạo muội xưng danh "Hàng mới về" vì em biết trước tới giờ phái yếu nhà mình toàn phải dùng hang Si - cừn - hen:chika:

Lâm lilac

Magnae!
Thank mọi người nhiều, thank mashimaro_dethuong_lilac hy vọng em sẽ là người giúp anh có được cảm giác lên tới đỉnh thiên đường.
Các bác ah: Đồ nhà dùng nhiều dễ nhàm chán, ở đời ai cũng thèm của lạ vì vậy em mới mạo muội xưng danh "Hàng mới về" vì em biết trước tới giờ phái yếu nhà mình toàn phải dùng hang Si - cừn - hen:chika:

Em ko dám ạ...em không phải là thần bão....em là thần gió thôi...không đưa đk anh lên tận thiên đàng đk đâu..........Không chừng té gãy chân tay thỳ khốn :chika:

taodo

Trùm quậy phá VBC
hàng mới thì khuyến mãi đi em,để chị em VBC thử xem có chất lượng ko ? chất lượng tàu là cho Jun tống sang bên đó luôn :die:

traingoan

Có ngay hàng để Show

[video]http://4hunk.com/pic/trai-dep-khoe-cu-to.jpg[/video]