Hồ Than Thở - Cho tất cả những ai trút nối muộn phiền.

hoaivitkute

Moderator
tôi muốn khóc nhưg chẳng thể khóc được....lúc nào cũng cố phải cười...để mọi ng thấy rằng tôi rất rất vui.....nếu ai đó đọc đk hết tâm sự của tôi....để tôi có thế tự do mà khóc.......sẽ nhẹ nhàng hơn biết bao.

dvhieu

Member
"Non sông bốn mặt ngủ mơ màng
Thức chỉ mình ta dạ chẳng an
....
Khóc dùm thân thế hoa rơi lệ,
Buồn giúp công danh dế dạo đàn"
Người không nhắc cho ta phải nhớ, để rồi ta không bao giờ quên.

911

Super Moderator
muốn cố gắng vượt qua tất cả bằng nghị lực của mình , nghe mà khó quá.
nguoi tính ko bằng trời tính

trời ơiiiiii,,,, đêm qua 2h mới ngủ được, đang mơ màng thì "uỳnh".... to như tiếng súng... Giật mình tỉnh dậy tưởng Trung Quốc nó đã đánh đến cửa nhà mình rồi. Mồ hôi vã ra như lúc bạn Luyện nhận tin mình được truy nã. Em nằm in thít, chim chóc cũng thôi không còn nhốn nháo trong lồng. Một lúc mà không thấy chuyện gì xảy ra, chạy ra cửa nhìn thì thấy mấy thằng ngu đang thò tay bóp bánh xe công tơ nơ xem còn hơi không. Chịu, mấy bố này rảnh quá. Nản tập 1. Đang định vào nhà tìm nốt giấc ngủ lúc trước, theo thói quen sờ sờ thì thấy quần ước từ lúc nào... Nản tập 2. Xuống dưới nhà thay quần, đang đinh đi ngủ tiếp thì cái máy tính nó cứ lườm mình. Anh mà phải ngại chú ak? Đã thế tao ngồi xem phim đến sáng cho mày khóc nhé con. 1 khi đã máu thì đừng hỏi bố cháu là ai. Tờ mờ sáng, mắt cứ díp chặt lại. Soi gương thì thấy mình chẳng khác gì con gấu trúc. Khóc... Ai cho tôi ngủ đây??? :((

911

Super Moderator
Chịu Chu này . Spam quá .
Nghe Mà chẳng hiểu nổi ý Chú muốn gì
Hahahaha. Dẫu Sao thì cũng Cứ " thở than"