Hai mọi người

taodo

Trùm quậy phá VBC
Mình mới biết trang web này của dân VB quê mình,cho mình tham gia nhé,tk nhiều.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Diễn đàn là của tất cả người Vĩnh Bảo mà, thế nên luôn rộng mở đón thành viên mới. Cơ mà mình có một đề nghị nhỏ, cậu giới thiệu rõ tên tuổi để mọi người còn biết mà chào hỏi chứ nhỉ.

NiceDream

Active member
Chào mừng anh TaoDo tham gia VBc. Hi vọng anh sẽ luôn ủng hộ 4rum. Giời thiệu về mình đi anh!

taodo

Trùm quậy phá VBC
Giới thiệu về bản thân à.hix.
<thông tin được bảo lưu>

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
Vậy hock cung ku Chinh ở tiền phong. Phương anh ở thanh lương.... Đạo hoa nữa

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
thì ra lại là ng wen của ng wen à?mình cũng bít PHƯƠNG ANH xinh gái và DẠO HOA xấu trai đó.haha lại 1 thành viên ở hp.tổ chức ra mắt cái nhỉ.mình ở LẠCH TRAY nè

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
bít mà.ng nhà cả mà.hehe.kể cũng hay nhỉ.học cùng dưới 1 mái trường với nhau mấy năm thì ko wen,bjo mới nói chuyện ấy.

Vann máy bay

Super Moderator
Thêm một mem đến từ Tiền Phong ^^ Kể ra cũng đông phết nhỉ. Xin giới thiệu với cả nhà đây là anh hàng xóm của em ở quê đồng thời cũng là bạn từ tấm bé đến h ^^

taodo

Trùm quậy phá VBC
ok.vay hom nao gap nhau nha.con A9 minh cung biet vai nguoi nhung khong biet 911 la ai,ko biet co quen ko nua.hi`

911

Super Moderator
911 là ku 911 ấy. Hoho. Năm sau tớ về off với mọi người là cậu sẽ biet thoi
vì ngày truoc hoc cap 3 tớ hiền khô , nen ko ai bit dau

911

Super Moderator
Tớ dang sống trong cà mau. Có dịp gặp đạo hoa cứ hỏi có thằng bạn nào đang ở cà mau là bit liền
tết nam sau to ve

taodo

Trùm quậy phá VBC
ah`.hinh nhu minh biet ban roai`,hazz.vay ma nhac toi ten Trung A2 khoa 2002 -2005 ma ko biet',chan' nhi? ^_^

911

Super Moderator
Tớ là ai nào. Biết dc mới giỏi đấy. Hihi. Ít người bit tớ lắm
A2 tớ cũng chỉ choi voi vai đứa