Happy birthday Miss Vann...

NiceDream

Active member
Tháng sáu, tháng bẩy, tháng tám và giờ là tháng chín…Cuốn sổ tay nhỏ xíu chi chít những ngày kỉ niệm. Sinh nhật em, sinh nhật Cavoicoi, sinh nhật Ngố, sinh nhật anh Đức, và hôm nay, sinh nhật ai nhỉ?
Có một câu nói khá quan thuộc là, với thế giới bạn chỉ là một người, nhưng với một người, bạn là cả thế giới! Lúc 7h – 7h30 ngày 4/9/1988, có một thế giới của ai đó đã cất tiếng khóc đầu tiên chào đón cuộc đời. May mắn cho ai đó sẽ có được thế giới ấy. Bởi vì sao nói là may mắn thì có lẽ không cần em nói, lát sau đây, trong topic này sẽ có rất nhiều người cùng nói.
Happy Special Day! Special Day năm nay em đảm bảo là sẽ vui và đáng nhớ hơn rất nhiều đấy, đố chị biết lí do là gì nào? Một phần quà hấp dẫn đang chờ đợi chị, nếu có câu trả lời chính xác!
Tin rằng chị sẽ nhận được hàng ngàn lời chúc hay và ý nghĩa trong ngày này! Còn đây là lời chúc của em, của NiceDream Ngố chân thành gửi đến chị! ^^ Em hi vọng, nó được gọi là “ĐU ĐỦ”, hì hì! Cộng với những lời chúc khác chắc chắn sẽ thành ĐỦ.
Mong chị sẽ luôn có một khả năng tiềm tàng để tìm ra lối thoát cho mọi tình huống trong cuộc sống, không bao giờ phải sợ hãi vì bất cứ điều gì!

Ha vnview

Hj` bóc tem cho topic chúc mừng sinh nhật chị Vann của Ngố nhé! Thôi thì đằng nào cũng thế, ta cứ chúc cho cái topic này đc nhiều CM với những lời chúc ý nghĩa nhất- bởi những lời chúc của mọi người cũng là lời chúc của em gửi cho chị Vann mà :):):)
@Vann: Sinh nhật vui vẻ chị nhé! ^_^

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Lại thêm một tuổi mới rồi, có nghĩa là cũng đã già thêm một tuổi rồi đấy. Chúc em sinh nhật cực kỳ vui vẻ, cực kỳ hạnh phúc, cực kỳ may mắn, và cực kỳ... Và cuối cùng thì vẫn cứ là sinh nhật vui vẻ...

تولدت مبارک

NiceDream

Active member
Đấy, ít nhất có 3 người ngồi chờ 4/9 bắt đầu để tranh nhau chúc chị Vann. May mà mình nhanh tay, mở đầu, hehe, mình phục mình quá! Chị Vann sướng nhất đấy!

Vann máy bay

Super Moderator
Cảm ơn mọi người nhiều nhiều nhiều :* Cảm ơn 3 người đã thức đêm hôm canh giờ nhắn tin chúc mừng sinh nhật Vann. Cám ơn những ai đã và sẽ chúc mừng Vann trong topic này ^^

Domcao

Mọi người không nói sớm, giờ anh mới biết, chúc em nhiều niềm vui, đặc biệt là hoàn thành tốt việc học tập, để sớm được tung cánh bay nhảy, để được ngang dọc giang hồ, để được tự do về tài chính và tình ái. Hì, happy fun.

Vann máy bay

Super Moderator
Cám ơn anh Domcao. Vẫn trong cùng 1 ngày mà sớm muộn gì anh ^^ Tự do thì đúng thật cơ mà tự do tình ái thì hên xui ^^
@Champion : tranh thủ h làm lên 4rum chém tí hả em ? Hay là hôm nay được nghỉ thế ?

NiceDream

Active member
Champion trốn làm lên 4rum chúc mừng sinh nhật chị đấy! Người người hướng đến sinh nhật chị, ^^ Ngập tràn niềm vui ngày nay chị nhé!

thoheo_luv_you

HPBD to chị Vann nha......dù mới lên chưa bít chị là ai nhưg e chúc chị mạnh khỏe, thành đạt trog cuộc sống..... vân vân và vân vân.....
Best wish for you

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Chả hiểu sinh nhật em nó làm sao nữa không biết, mà cả ngày hôm nay vào diễn đàn mãi không vào được, muốn đọc mấy cái lời chúc của em mà cũng không được. Đến giờ mới vào được, cứ tưởng nó die rồi cơ.

Vann máy bay

Super Moderator
Cám ơn cả nhà nhiều nhé. ^^
@ anh Đức : sinh nhật của em nên chắc 4rum nó cũng phải sợ đấy anh ^^
@Vũ : chị sợ cái chữ kí của em rồi nhá ^^ Mà chị tên Thủy nhá, không phải Vân nhá >"<

Naruto_9x

Tình Đắng
chị ơi,em về quê,không lên mạng nên ko biết,hjc,hơi muộn nhưng em cũng chúc chị sang tuổi mới niềm vui mới,hjhj,và nhất là kiếm đc 1 nửa trái tim mới,heheheh

hýk! e lên muộn nên hok chúc chị vann kịp! sry chị vann nhá! nhưng dù sao e cũng chúc chị vann ngày càng xinh đẹp và đặc biệt là tìm được 1 nửa thực sự cho mình nhá chị vann! :-*