Hoạt động chào mừng ngày 20 tháng 11

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Dù bạn đang học tiểu học, THCS, THPT hay đã là những cựu học sinh đi chăng nữa nhưng chắc chắn mỗi người cũng sẽ có những tình cảm đặc biệt, những kỷ niệm không bao giờ quên khi còn ngồi trên ghế nhà trường.

Thể theo nguyện vọng của nhiều thành viên, cùng với sáng kiến của TAODO, từ hôm nay, diễn đàn sẽ phát động chương trình "Mái trường mến yêu"

Đây là chương trình nhằm khích lệ các thành viên gửi ảnh, bài viết về mái trường của chính mình, kể cả những thành viên hiện tại đã trở thành những cựu học sinh, nhưng vẫn còn tình cảm với trường cũ.
Chương trình nhằm giúp tất cả mọi người hiểu hơn về mái trường trong huyện nhà, hiểu hơn về nền giáo dục của vùng đất học, quê hương trạng trình Nguyễn Bỉnh Khiêm.

Đây cũng là món quà gửi tặng tới các thầy các cô, thay cho lời chúc, tình cảm của mỗi thành viên đã, đang là học sinh.

Cách thức tham gia:

Mỗi thành viên sẽ viết một bài, hoặc chỉ cần hình ảnh giới thiệu về lớp, về trường, hoặc tình cảm dành cho một thầy, cô nào đó mà bạn yêu mến.

Các bạn vào mục "Khu Vực trường học" chọn mục trường phù hợp với bài viết của mình, tạo một bài viết mới.

Bài viết hay sẽ được đăng lên trang chủ của diễn đàn.

Đây là một hoạt động hướng tới sự phát triển của diễn đàn, vì vậy rất mong được sự ủng hộ, tham gia nhiệt tình của tất cả các thành viên.

taodo

Trùm quậy phá VBC
phải lôi mục này lên mới được,không thể bị chìm xuống như thế.Hoạt động này có ý nghĩa mà

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Các bà con, cô bác thân mến. Theo như kế hoạch đặt ra, chúng ta có thể ngày 20 tháng 11 sẽ về Vĩnh Bảo, tới hai trường cấp 3 là THPT Vĩnh Bảo và THPT Cộng Hiền để gửi tặng các thầy các cô những lời chúc và hoa. Mong mọi người hôm đấy sẽ về quê đầy đủ, cùng nhau tới trường.

911

Super Moderator
Nếu có về thì cho tớ hỏi thăm các thầy cô nhé
db: cô bằng và cô mận
thanks

taodo

Trùm quậy phá VBC
tập trung ở thị trấn nhé.Hôm dó có nhiều chương trình nên mọi người đừng giờ cao su nhé

hoangtuechhp91

hay đấy nhưng mỗi tội e lại phải đi thi lại trượt hơi nhiều rồi thông cảm nha mấy a chị(*):buon[MARQUEE][/MARQUEE]

taodo

Trùm quậy phá VBC
Vậy thì thiệt cho chú thôi.hì.ko được đi,chứ anh chị em vẫn đi mà.Đen cho chú thật

Ha vnview

em đăng ký 1 chân nhá, phó nháy thôi...có khi xong đợt này 4r sẽ lại chuẩn bị cho tết âm lịch cũng nên ý nhỉ : )

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Ku Hà về rồi hay sao mà đăng ký thế. Đăng ký mà không đi là không được đâu đấy.

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
ku Dương về từ hôm 18 bắt chuột ngâm tủ lạnh 20 a e về chén nhá.lần này kiếm nhiều nhiều vào

Domcao

20/11 mọi người từ HN - HP về VB. còn mình thì lại từ HP lên HN. Tình hình ngày 21/11 Domcao thi 3 môn và học 3 môn tại Thanh Trì. Tính ghé chỗ Đức chơi, kiểu này lại để dịp khác nhé.
Thi thoảng về Thị trấn, cũng ghé qua trường Cấp 3 VB, nhìn cổng tường cao kín mít cộng với hàng rào thép gai, cảm thấy đóng kín quá, không còn thơ mộng như ngày xưa, sân vận động thì bị thu hẹp lại, tự nhiên thấy buồn buồn.
"Mười năm không bước qua cổng trường,
Ngỡ ngàng, xa lạ- khách viễn phương
Tường cao, kẽm gai, sân trơ gạch
Xơ xác bàng già gầy trơ xương"

hp_style

Active member
Cái này hay đấy chứ nhỉ,mình về trường cộng hiền cái, mà h giấc và ngày giờ thế nào để còn sắp sếp về đi cùng mọi người chứ.....^^