Hot hot....cùng tham gia MR VB nào

Ha vnview

Góp vui cho cuộc thi Miss và Mr của vinhbaoclub, Champion xin đc đăng ký 1 chân ...hj` hj` :)

Sửa lần cuối:

Vann máy bay

Super Moderator
Thích cái thứ 2 vì cười rất chi là dễ thương :"> còn cái 1 thì không rõ mặt gì cả :) Được mỗi cái cảnh đẹp :)

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Ông này được cái là to hơn tôi,nhưng lại thấp hơn,,,mà Chiều cao là không mua được đâu,,, ha ha!!!

fri360

™ Hạnh Phúc Ảo ™
Ha ha, Kéo xương là hạ sách rồi,,,mà sau này Già rồi là có chuyện xương khớp đó...Béo thì không khó,,,ăn nhiều là ok thôi,,,nhưng để gầy tý cho thanh thoát,,,

thuthuy

hehe... cuộc thi mới bắt đầu mà đã cạnh tranh đến thấy cơ đó,hì.chúc SongNhi may mắn! ây mà về nước nhận giải chứ nhỉ,hì...

Ha vnview

@fri360: uh uh đợi xem dân tình có ai đăng ký ko đã ^^
@violet: sao tự dưng lo xa thế mày, cứ mạnh dạn post nào, 1 công đôi việc còn ji nữa ^^
@thuthuy: hj`, may mắn hay ko là còn phụ thuộc vào mọi người nữa đấy 0_o.Yên tâm đi, vẫn chưa thấy giải đâu nhưng đc tớ chia cho cậu nửa già luôn :):):)

@barcaga:post ảnh với đăng ký đi ông....ku Oanh nó phét thế thôi chứ mai kia nó post giờ ấy mà :D

Sửa lần cuối:

911

Super Moderator
mình cũng đang tìm xem có ai có thời gian rảnh rỗi chụp cho mình tấm chân dung
mà mãi chưa tìm dc nên ko dám post hình, chắc lại phải đợi rồi

only_you

Member
ahaaaaa cả nhà thy nhau post ảnh chả bjk có giải thưởng đc bao nhiêu nhug e thấy ............zujjjjjjjjjj đếy aj cũg chém...........nhu ........chua bao h đc chém haaaaa
@SONGNHI: iu ơi a trai e trông ............xjnh we' hjhj

as0908

hehe, em thấy anh Song Nhi đẹp trai ý chứ. Em khẳng đinh rằng chắc có lẽ có khi cũng có thể là anh rất có nguy cơ đạt giải nhất :> :>
Mà nhất là em thấy cuộc thi từ khi tổ chức tới giờ có mỗi anh tham gia thui :> :>
Cố lên anh, ít nhất thì chắc anh cũng được giải phong cách vì là người tham gia và khởi xướng đầu tiên :)

Vann máy bay

Super Moderator
Ớ em nhầm rồi nhóc ơi. Nam là có 2 mem tham gia rồi đấy, là SongNhi và fri360. Nữ cũng có 2 mem tham gia rồi, là chị và em Hà ^^ Cập nhật thông tin lại đi ^^

Ha vnview

@admin: hì em biết rồi, nhưng muốn đợi chút nữa rồi đăng ký cũng đc mà ^_^.
@911: anh chỉ đc cái chém gió, bữa bảo đổi acc cho em ko đổi, giờ em post rồi đề nghị anh nhanh chân nha.Smod là phải gương mẫu mới đúng.
@Only: hehe nhớ là chỉ đc chọn 1 người thôi đó, ai Cô cũng khen "xinh we'" anh chẳng biết đâu mà lần.Mà Only tham gia đi chứ, vui là chính mà.
@ac0908:uh uh, khổ trước giờ thất lễ nên toàn khởi xướng linh tinh ấy mà, bữa sau có vụ gì Ac0908 đi đầu nhé!