Kế hoạch giao hữu bóng đá với trường THPT Vĩnh Bảo

Dragon_VbFc

A D M I N
Sau một thời gian thành lập, đội bóng VBC đã có một số trận giao hữu khá thành công.......... Nhằm tạo sân chơi cũng như rèn luyện sức khỏe cho anh em trong những ngày đầu hè BQT lên kế hoạch giao lưu bóng đá với trường THPT Vĩnh Bảo trong thời gian tới......... Rất mong ý kiến đóng góp của các thành viên để buổi giao lưu bóng đá được thành công..!

Các thành viên có thể tham gia buổi giao lưu đăng kí tại topic này

Thời gian: 15h ngày 29 - 5 - 2010

Địa điểm: Sân vận động trung tâm huyện

Rất mong nhận được sự hưởng ứng của mọi người

Mọi ý kiến đóng góp comment tại topic này

Sửa lần cuối:

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Tránh tình trạng như trận giao lưu lần trước nhé em . Đã dự kiến đá giao hữu vào ngày nào chưa em ?

sonwonder

.:: Bộ Đội Cụ Hồ ::.
mọi người vào cho ý kiến.Tinh thần của anh em VBC dạo này tăng cao nên việc tập trung đá bóng không thành vấn đề.Quan trọng là ngày nào thôi. Bạn Hoangdaica sẽ đại diện cho học sinh bên THPT Vĩnh Bảo để bàn bạc với chúng ta. Bạn có thể cho ý kiến tại đây để mọi người tham khảo.Có thể tiến hành sớm vì các bạn còn ôn thi cho kì thi ĐH :D

As.Roma

God Father BONANO..!!!
Tôi thì lúc nào cũng tham gia nhiệt tình...Vị trí nào cũng đc... kể cả bắt gôn

hoangdaica

Summerwind
Em là đại diện bên THPT VĨnh Bảo.
Sau khi trao đổi sơ qua với bác sonwonder thì có thể trận đấu sẽ diến ra vào cuối tháng 5 lịch sử này.
Mong ACE VBC tham gia nhiệt tình kỉ niệm 50 năm thành lập trường THPT VĨnh Bảo

friend_kute

friendkute
ếu.hôm đó các e đang chuẩn bị thi tốt nghiệp liệu có đá được ko? mình cũng ko về được.trận này tạm nghỉ cổ vũ.

tuanhungvr

VIET NAM REGISTER
chưa có lịch chính thức à? hy vọng lần này mình sẽ có thời gian tham gia, lần trước ko tham gia thật là đáng tiếc :mad: