Kelly:" Em là người yêu admin!"

Kelly_Lady

Hôm nay mới có thời gian ra mắt cả nhà nè!:Yeah:
Nếu mọi người thấy người yêu admin xink thì thank phát nha! Hehe :banhbao37:
Dưới đây là danh sách chân dung người yêu admin. Mời cả nhà chiêm ngưỡng! ^^!
Bà cả: Kelly_SBD 001

Bộ sưu tập các bà của admin! (Amen!) :chika:

Tiếp theo là hình ảnh của mấy con "BỒ"!
SBD 002...

SBD 003...

SBD 004...(Em tóc xoăn vàng)

Và 1 số em khác hiện nay Kelly chưa săn đc ảnh để vạch tội trăng hoa của admin. Mời cả nhà cho ý kiến!:he::he::he::he::he:

hp_style

Active member
Các mem boy trong 4rum nhà mềnh phải học tập theo Anh Đức nhé, vừa đẹp zai, ga lăng lại hào hoa nữa chứ .....=))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Haiz,cứ theo đuổi anh mãi thế này à. Mà theo đuổi một cách thầm lặng thôi chứ, lại loan báo cho bàn dân thiên hạ biết hết à. Hic, mà sao em kiếm cho anh mấy cô bồ xinh dã man thế.

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mình lại bảo, có ai muốn mình giới thiệu mấy cô bồ của mình ở trên không, thì mình giới thiêu cho.

Lâm lilac

Magnae!
Anh Đức đào hoa nha! Em mới biết ok`! Mà toàn là "Á HẬU VỚI HOA HẬU" theo đuổi không ak` nha! Anh chỉ cho mý oppa khác trong 4rum coi! Chứ em thý sao 4rum gì mà còn nhìu TRAI TƠ thế!;))

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Và cho đến bây giờ, mình vẫn là người có tiếng, mà không có một chút miếng nào cả. Cái số mình, nó vất vả, có ai hiểu được cho cái lòng mình nhỉ?

daibangbienxanhk

Thành viên Thân Thiện
hi, ko làm người iu của Đức nữa thì làm người iu anh nhé.....) láo thật đấy.bít ta là ai ko?Đại ka lớp a2 cùng khóa với mi đó.:J

Lâm lilac

Magnae!
Anh Đức ui, bạn em còn mí con nữa nez`! Làm wen khôngem giới thiệu cho! Nó đẹp vô cung! Trai xứ em, tụi nó đâu có thèm! Nó chê Trai xấu!:chika:Anh thầu không em send hình cho mà xem! Cả anh hp_style làm wen không em giới thiệu cho! Chỉ cần 3 ngày là mí anh "TÁN ĐỔ" liền ak`! Không tán nhìu thời gian, tiền bạc!