Lẽ ra em phải ra mắt cả nhà lâu rồi, nhưng lần chần mãi mong cả nhà lượng thứ

nghekon

Bị đầu độc vào dd đấy cả nhà ạh.
Trích đủ mọi đằng thì em ở Tiền Phong gần TAODO va Naruto_9x
Tên Hưng: Nguyễn thị Hưng
Sn:88
Nhân 12A4_THPT Cộng Hiền
Làm quen cả nhà nhé

Naruto_9x

Tình Đắng
ha ha,Sơn ơi,chú mà gọi là em,khi nào gặp anh đảm bảo chú sẽ ko còn thấy đường về nhà đâu,hê hê liệu đấy
Hưng,tết này mày xế tao nhá,ke ke,tao ko có xe máy,hjchjc,nhà em nghèo :(( :(( :((

taodo

Trùm quậy phá VBC
ờ ha,hàng xóm,vậy là ra mắt rùi à.hehe:>:h lại 1 đứa dại dột nữa đâm đầu vào đây.túm nó ở lại đi pà kon:banhbao19:x.x

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Mình không hiểu tại sao, rõ ràng là trên em ấy có ghi là sinh năm 88, vậy mà mấy cu cậu sinh năm 90 với 91, cả 92, đứa thì xưng anh, đứa lại mày tao. Thế giới này đảo lộn hết rồi, chắc mình cũng chuẩn bị xuống làm em.

Chào mừng nghekon tham gia diễn đàn, chúc em có những phút giây thực sự vui vẻ trên 4rum, và cùng tụi mình xây dựng VinhBaoClub ngày càng mạnh cả về tinh thần lẫn vật chất :).

hp_style

Active member
welcome to VBClub, Chào mừng bạn tới với diễn đàn. Hy vọng bạn sẽ nhận dc nhiều điều bổ ích....D

minhquan90

CHào Mừng Chị Hưng đến với 4rum!Vào 4rum chị cứ nói ko thành có và tích cực chém gió nhé chị!:::):::):::)

hoangcanctt

ờ ha,hàng xóm,vậy là ra mắt rùi à.hehe:>:h lại 1 đứa dại dột nữa đâm đầu vào đây.túm nó ở lại đi pà kon:banhbao19:x.x

dại dột ,he he chí lý chí lý. Các hạ phát ngôn thất chí lí

chuc em có những phút giây thát vui vẻ. anh vào diễn đàn sau nhưng cũng góp ý thế này e giới thiẹue thi post lun ảnh của mình nha, để anh tuyển đi thi miss:>:h

thank em một cái ủng hộ người mới đến ...........................:::)

Tình Dang Dở

X-V.I.P Chí Phèo Lãng Tử
Chào mừng chị đến với diễn đàn VBC. Chung tay cùng mọi người để cùng phát triển dieenx đàn nhé chị . :D