Lời chúc cho mùa thi!!!

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
kính thưa toàn thể thành viên của VBC, đặc biệt là các bạn đang ôn thi học kỳ!
Lại 1 học kỳ nữa sắp trôi qua, những ngày ôn thi vất vả lại tới! Dạo này VBC vắng vẻ quá cơ, lý do là mọi người đang bận ôn thi học kỳ. Thay mặt cho 4r( cái này to tát quá), xin gửi tới các bạn những lời chúc tốt đẹp nhất. Chúc nhà mình có nhiều sức khỏe để ôn thi, nhiều thời gian để gạo bài cho tốt, nhiều xiền để trượt thì thi lại, chúc nhà mình không có ai thành công bị trì hoãn!
Nào chúng mình cùng cố gắng nào!!!
Mọi người thi tốt nhé!!! Cố lên vì những ngày chém vui vẻ trong 4r sắp trở lại!!!

M.I.N

Về nơi xa tít...
Thành viên BQT
Anh định làm bài này để chúc cả nhà, thì em lại làmh hộ rồi. Chúc cho tất cả mọi người thi thật tốt, đạt được kết quả tốt nhất. Và cuối năm, ai cũng thông báo có học bổng, dẫn cả làng đi ăn.

taodo

Trùm quậy phá VBC
Anh định làm bài này để chúc cả nhà, thì em lại làmh hộ rồi. Chúc cho tất cả mọi người thi thật tốt, đạt được kết quả tốt nhất. Và cuối năm, ai cũng thông báo có học bổng, dẫn cả làng đi ăn.

cậu đỡ vất vả hơn rùi đấy,cũng may có những tv nhiệt tình như princess_iu_iu nên VBC sẽ ngày càng phát triển hơn.
Chúc các bạn của taodo thi tốt nhé

princess_iu_iu

»—¶.¶gøc—¶—¶âÑ—Pr¡nÇeŠŠ
càng ngày càng thấy táo nhà mình dễ thương thế! híhí!
@ Min: hum qua thấy anh nói ùi nhưng hum nay chưa thấy anh làm nên em làm giúp luôn! làm nhanh ko mọi người thi mất!

Sửa lần cuối:

friend_kute

friendkute
eo.dạo này min và Hân ăn ý gớm nhỉ? :>:h
Chúc cả nhà và mình thi tốt.hehe

Sửa lần cuối: